1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Không chạy được quảng cáo trong trình doanh nghiệp

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi ThuHuyen98, 10/3/16.

1. ThuHuyen98

ThuHuyen98 Thành viên mới

Cống hiến:
    2
    Chào bạn. Bạn cho mình hỏi? Tài khoản quảng cáo của mình trong trình quản lý doanh nghiệp vẫn đang chạy bình thường. Tuy nhiên 3 hôm nay mình không được chạy được vì Facebook không thông qua, họ luôn nói là mình vi phạm. mình cũng ko biết lý do tại sao.
    Đây là thư họ trả lời mỗi khi mình chạy 1 quảng cáo.
    "Your ad wasn't approved because it doesn't follow Facebook's Advertising Guidelines for language that is profane, vulgar, threatening or generates high negative feedback. Ads can't use language that insults, harasses or demeans people, or addresses their age, gender, name, race, physical condition or sexual preference.
    Before resubmitting your ad, please visit the Help Center to learn more and see examples of ads that meet our guidelines.
    If you’ve read the guidelines in the Help Center and think your ad follows the rules and should've been approved, please let us know."

Mình Nạ Tú thích bài này.
  2. Thế Khương

Thế Khương Admin Hỗ trợ viên KIEMTIENCENTER.COM

Cống hiến:
    14,642
    Nó nói rõ rồi đó bạn, bạn chạy ads vi phạm chính sách quảng cáo

3. Mình Nạ Tú

Mình Nạ Tú -Viết Nhanh Chuẩn Rẻ- Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    959
    Cái đó nó nói chị vi phạm kiểu tôn giáo, có ý xúc phạm phân biệt con người, chủng tộc hoặc giới tính.
    Chị có thể là bị thằng nào đó cỏ report rồi, chị có thể gửi thử cho support của facebook để xử lý nha :D

4. ThuHuyen98

Cống hiến:
    2

mình ko giỏi tiếng anh. Bạn có thể viết cho mình để mình gửi được không. cảm ơn.

Mình Nạ Tú thích bài này.
  5. Kingger Nguyen

Kingger Nguyen ♥♥

Cống hiến:
    90
    Nhiều bạn bảo viết tiếng Việt vẫn được, FB đã có support cho người Việt, còn ko bạn dùng https://translate.google.com/ để dịch sang EL, rồi copy dịch ngược lại sang tiếng Việt xem đã chuẩn chưa rồi dùng. Về lâu dài nên luyện EL đi bạn!

ThuHuyen98 thích bài này.
  6. Thế Khương

Thế Khương Admin Hỗ trợ viên KIEMTIENCENTER.COM

Cống hiến:
    14,642
    Viết tiếng Việt đi bạn, nó có hỗ trợ tiếng Việt

7. ThuHuyen98

Cống hiến:
    2
    cảm ơn Thế Khương.