1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ tư vấn cho newbie

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Kẻ Sát Nhân, 8/10/16.

1. Kẻ Sát Nhân

Kẻ Sát Nhân ♥♥♥♥

Cống hiến:
    24
    Mình là newbie chính hiệu. Mình muốn tham khảo lời khuyên của những người đi trc nhưcác bạn trong group, trong mmo làm cái gì khó nhất, cái nào thu nhập ổn định nhất, mình đang phân vân giữa áo thun với amazon. Nên hỏi ý kiến bạn để tập trung hơn đầu tư vô nó. Ko pit áo thun thì vốn mình khoảng bao nhiêu vnđ? Xin mọi người cho mình lời tư vấn ạ. tk mọi người nhiêu

2. ngocptit

ngocptit Mod Số 1 Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    6,855
    Cả 2 hình thức đều tềm năng rất lớn như nhau nhé bạn - Làm áo thun vốn càng nhiều càng tôt, ko cũng phải tầm 200$ nhé

Kẻ Sát Nhân thích bài này.
  3. duc2ht

duc2ht Hoàng Đức Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    3,025
    Cả 2 cái bạn nói, áo thun thì cần vốn lớn, 200$ là tạm đủ để bắt đầu, mà trong quá trình làm vẫn cần nhiều vốn hơn nữa, amazon thì cũng cần vốn để duy trì web, nói chung phải duy trì hàng tháng tầm từ 150$-200$, product launch thì dẽ hơn amazon, nếu muốn làm amazon thì nên bắt đầu với product launch trước, PL sẽ cho bạn cái nền tảng như làm web, SEO,.. khi đó bắt đầu với amazon sẽ dễ dàng hơn

thuanle thích bài này.
  4. Trang Đinh

Trang Đinh Admin Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,082
    Áo thun tầm $200 hoặc hơn vì giờ k nói trước dc mảng này. B có thể tham khảo mấy bài tee mới của a Khương để biết rõ

5. Kẻ Sát Nhân

Kẻ Sát Nhân ♥♥♥♥

Cống hiến:
    24
    Cảm ơn bạn nhé

6. Kẻ Sát Nhân

Kẻ Sát Nhân ♥♥♥♥

Cống hiến:
    24
    duc2ht mình quyết định làm pl trc vabn à, mình đã đọc bài hướng dẫn của diễn đan. Bạn có thể tư vấn cho mình ngoài ra mình cần chuẩn bị thêm những gì nữa kko. Ví dụ như paypal chẳng hạn. Mong bạn chỉ dẫn nhiều cho newbie như mình nhé