1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Thảo luận Thế Khương MMO Team & Kiemtiencenter lừa đảo hay không ? Hãy tự đánh giá.

Thảo luận trong 'Chém gió - Tản mạn' bắt đầu bởi Việt Đức, 8/3/17.

1. LilTom

LilTom

Cống hiến:
    8
    mình cũng đã đọc vài bài trong trang ngocdenroi, chán không thể tả, lý thuyết thì chả đâu đến đâu, chưa nói đến thực hành
    ông này chủ íu PR để bán ebook của mình thoy
    Mình cũng đến với A Thế Khương và kiemtiencenter qua giới thiệu của 1 ng bạn, cũng đã ở trong forum này khá lâu
    Lần đầu tiên mình thấy 1 ng có những bài viết chỉ dẫn newbie tận tình đến vậy, đội ngũ support forum lúc nào cũng hết mình với ae
    Đây thực sự là 1 cộng đồng rất giá trị và hữu ích cho tất cả ae, mong ngày càng phát triển hơn nữa (y)

2. Hòa

Hòa NHL

Cống hiến:
    33
    Bài viết hay, phản ánh chân thật. Vote cho Khương và Group!

3. ĐìnhKhải1998

ĐìnhKhải1998 ♥♥

Cống hiến:
    9
    =)) lên hẳn trùm

4. lâm anh tú

lâm anh tú ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    66
    mọi người biết blog nào chất lượng như kiemtiencenter ko chứ bh lừa bịp nhiều vc

5. Godan91

Godan91 ♥♥♥

Cống hiến:
    5
    Biết Khương qua Kiemtiencenter. Với newbie như mình thì những bài viết của Khương rất dễ hiểu, rõ ràng, thực tế.

6. KAKOTY

KAKOTY ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    110
    Chính xác

7. Vũ Tuân

Vũ Tuân ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    32
    Hii, dù chưa có đồng nào với MMO nhưng những gì mình nhận được là quá đủ so với số tiền bỏ ra, ko có gì phàn nàn chỉ hi vọng group luôn phát triển và tồn tại bền vững để có thời gian mình sẽ quay lại chiến. Hihi

8. Quang Vương

Quang Vương Thành viên mới

Cống hiến:
    1
    Sao phải quan tâm người ta nói gì! quan trọng là mình nghĩ gì thui! :) :) :)

9. Luyện Nguyễn Đức

Luyện Nguyễn Đức Thành viên mới

Cống hiến:
    8
    Đánh giá của mình về Khương group và team hỗ trợ là nhanh quy củ chuẩn xác và chuyên nghiệp :D ngoài ra ban hỗ trợ còn có mấy bạn gái xinh nữa :P Mới tham gia club mấy hôm mà mình đọc kiến thức tổng hợp ngập đầu và có cơ hội tiếp xúc được với cơ hội mới để chiến đâú .Cám ơn team vietmmo và mọi người.

Vũ Tuân thích bài này.
  10. Phuc La

Phuc La

Cống hiến:
    1
    Team này đúng là lừa đảo thật mà, kiến thức nhiều và hữu ích thế này mà học phí chỉ có bấy nhiêu. (Ý kiến của 1 newbie chỉ vừa tham gia vài ngày :P). Thanks Khương và Team.

Tran The Tai thích bài này.
  11. Vũ Tuân

Vũ Tuân ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    32
    có vụ bạn gái xinh nữa hả? :)

12. Tran The Tai

Tran The Tai ♥♥

Cống hiến:
    20
    Đa nghi tào tháo nó ăn vào máu 1 số đông người rồi và nguy hiểm hơn là newbie :)) mình đây vào team lúc đầu để tìm hiểu PL nhưng thấy khó quá nên lân la sang lĩnh vực khác kiếm vốn chơi. Vậy mất phí học PL đó nhưng có thèm học đâu :)), mình thấy vào được team là quá lời rồi ấy chứ, phải hiểu là ai đã khai sáng con đường mới cho bản thân bạn, và những kiến thức PL đó dù k làm PL nhưng nó giúp bạn hiểu hơn để làm những lĩnh vực khác dễ dàng hơn nhiều đấy. Cảm ơn Boss Khương và các bác support luôn nhiệt tình giúp đỡ ae. Đọc topic trên mình thấy thật buồn cười nên viết vài dòng tâm sự!!!

13. Phùng Ngọc Long

Phùng Ngọc Long Thành viên mới

Cống hiến:
    2
    nếu a Khương có thể lừa được cả 1 cộng đồng ntn thì em cũng xin bị lừa :3:3

14. Vine

Vine ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    18
    In Khương We Trust (y)

15. aladin

aladin Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Cái ông ngọc dến rồi này đang quảng cáo mobe mà , chắc kiếm fame làm ref mobe . Mà nhân tiện cho hỏi là Mobe có scam không :))

16. agram3000

agram3000 Thành viên mới

Cống hiến:
    1
    Mô phật, em không muốn dính dáng hành tẩu giang hồ mô. Chỉ ở trên núi ẩn khuất thôi =))
    Ngọc đến rồi hả, mình ko có cảm tình. Nhìn mặt thấy quê quê, phong cách thì hơi cùi bắp. Nên chả bao giờ đọc cả.
    Kiếm tiền center, mình chỉ đọc qua, chỉ vào xem phong cách làm blog của bạn Khương thôi.
    Trong các bài viết trên kiemtiencenter mình thấy một số kiến thức về SEO rất tâm huyết, tuy nhiên chưa lộ bài hẳn cho các bạn newbie.
    Ngoài ra 1 vấn đề nữa là nói thì đã cho kiến thức, tuy nhiên trong đầu các newbie thì mơ mộng cõi trời nào ấy. Nên dù có chỉ tận tình cũng chỉ công cốc thôi.
    Một điều khá tếu là khi thấy Khương đầu tư coin thì 1 cộng đồng hàng nghìn người ko có lập trường bu theo.
    Kết quả thì bây giờ các bro cũng đã rõ. Hầu hết những người đó đều là gà ko có lập trường. Có người mất hết vốn liếng, người thì bỏ luôn MMO vì cay cú và ko còn động lực.
    MMO tuy đợt bitcoin lên giá nó thua coin thật (nếu thắng). Nhưng chỉ là 1 trào lưu nhất thời, thấy thần tượng cày là bu theo không suy nghĩ.
    Thế mới thấy newbie luôn để đầu họ trên mây, họ cần thất bại và nếm các loại mùi mới khá hơn được, nay phởn lên viết vài dòng. Mong đủ gạch xây nhà =))

17. gaconmmo

gaconmmo ♥♥♥

Cống hiến:
    47
    thằng cha Ngocdenroi này toàn lừa gà thôi, blog toàn viết theo kiểu câu gà là chính và dịch là chính,