1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Thảo luận Thế Khương MMO Team & Kiemtiencenter lừa đảo hay không ? Hãy tự đánh giá.

Thảo luận trong 'Chém gió - Tản mạn' bắt đầu bởi Việt Đức, 8/3/17.

1. Trang Đinh

Trang Đinh Admin Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,082
    Được cả đống cả nùi traffic dựa fame cho đã rồi giờ thế :))) e méo muốn trẩu mà với mấy thành phần kiểu này cứ trẩu thoai hahahaha LOL

2. Thế Khương

Thế Khương Admin Hỗ trợ viên KIEMTIENCENTER.COM

Cống hiến:
    14,642
    Comment tâm huyết nhất topic :v e đau ruột với trùm giang hồ Trần Thế Khương quá ạ :v

3. Xuân Tình

Xuân Tình

Cống hiến:
    14
    đã "bị lừa" gần 1 năm và vẫn đang "bị lừa" tiếp :))))))))
    HelloBrown-19

4. kentbm

kentbm Thành viên mới

Cống hiến:
    2
    Mình mới gia nhập vietmmo chưa được 1 tháng. Hiện giờ vẫn đang trong giai đoạn ngâm cứu, chưa bước sang thực hành nhưng có thể khẳng định rằng mình có "LÃI" khi gia nhập cùng anh chị em. Trước đó cũng đọc blog của cả 2 rồi, và mình chọn TK không chọn Ngoc. Đơn giản vì thấy TK chuyên nghiệp hơn.

phuctd thích bài này.
  5. promeranhtuan

promeranhtuan Thành viên mới

Cống hiến:
    3
    a Khương mới tự khai trước đây từng là dân giang hồ buôn lậu gỗ kìa, thế nên cũng nguy hiểm lắm đấy :v

6. Tuan Lai

Tuan Lai ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    147
    Bạn nói quá chuẩn luôn, thật sự mình học được rất nhiều từ thekhuongmmo. Hỗ trợ rất nhiều kiến thức để làm MMO cũng như áp dụng cho công việc của mình đang làm. 1tr hay 2 triệu để học được khối lượng kiến thức như thế này thì quá rẻ. Cảm thấy mình thật may mắn khi tham gia group này. Cảm ơn Thế Khương nhiều nhiều nha.

7. NgDucThinh

NgDucThinh cAo hƠn mÉt bẢy

Cống hiến:
    1,156
    :D không cần phải nói nhiều

8. Xukahong

Xukahong ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    128
    Chẳng biết nếu là lừa đảo thì ai lừa ai nữa. vào group mất phí nhưng những kiến thức có được thì các bạn có nghĩ là quá nhiều so với số tiền b bỏ ra để vào group ko? ai là người hệ thống lại những kiến thức đó để cho các bạn thực hành từng bước 1 ko thiếu bước nào?

9. Nguyễn Công Chung

Nguyễn Công Chung ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    108
    Mình rất cảm phục Khương,bạn ấy Utrateamviewer trực tiếp giúp mình trang blog gần 2 tiếng(22h30-00h).Tâm bất biến giữa dòng đời Admin nhé!Còn ae nhà mình đừng phí thời gian vàng ngọc quan tâm đên thứ vụn vặt ấy nữa.Càng quan tâm đến hắn,ta vô tình tạo tráp pích cho gã.Kiểu quảng cáo không công xưa rồi nhá! :)

10. rainfea2

rainfea2 ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    245
    Rất phục Khương. Bằng tuổi Mình mà đã rành hết từ pl affiliate áo thun các kiểu. Mà đấy là còn mới hoàn lương 1 thời gian đấy :))

11. Vamcolife

Vamcolife ♥♥♥

Cống hiến:
    19
    Việt Đức Mình đến với MMO là cả một quá trình tìm hiểu trên rất nhiều web, blog và từng ấy web, blog ngày nào cũng gửi mail làm phiền kiến thức gửi đến thì vô cùng nhiều và lộn xộn chẳng đâu vào đâu đọc xong chắc mất trí luôn. Nhiều Blog tỏ vẻ chuyên nghiệp lắm được dăm ba bữa gửi mail bạn nên mua tài liệu này, đăng ký lớp học kia.v.v..Thật sự mà nói khi chưa tham gia vào Cộng đồng Thế Khương MMO cũng tìm hiểu nhiều website, blog nói về MMO nhưng cuối cùng bế tắc lại quay về kiemtiencenter.com tìm đọc từ Blog này lại được học những kiến thức hay từ thachpham, dinhtrang,canhme.v.v.. Từ đó mình luôn cài trang kiemtiencenter.com làm trang chủ của mình trên máy tính cũng như điện thoại.
    Mình đến với Thế Khương MMO là duyên nhưng để vào được Cộng đồng MMO Thế Khương là cả một quá trình từ thay đổi cách nghĩ về cách làm MMO cách nhìn nhận của mình về internet, kinh doanh online và cũng vừa mới tham gia cộng đồng. Mình không cần đọc bài viết đó mình đã cảm thấy bức xúc nhiều. Xúc phạm danh dự người khác nhờ pháp luật xử lý cái loại người đó đi. Họ viết vậy họ không chỉ xúc phạm một mình Thế Khương mà cả một cộng đồng Thế Khương MMO trong đó có bản thân mình./.

12. nguyenle2004000

nguyenle2004000 ♥♥♥♥

Cống hiến:
    707
    Mình mới tham gia forum chưa kiếm được tiền, vì chiến authority luôn nên kiên nhẫn thôi, từ ngày vào team mình học được rất nhiều kiến thức, giúp thông não nhiều thứ. Mình thấy kiến thức và theme bonus đã thấy lời rồi. Đây là forum nội dụng chất lượng nhất ở việt nam mà mình từng biết.

13. Trang Đinh

Trang Đinh Admin Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,082
    Cẩn thận vẫn chưa hoàn lương đâu anh zai hahahhahaa

14. David Đặng

David Đặng ♥♥

Cống hiến:
    38
    Chưa kiếm đc tiền những vẫn thấy xứng đáng khi vào group

15. Jason Sang Tran

Jason Sang Tran Thành viên mới

Cống hiến:
    3
    má ơi FBA 2000$ cơ à :v, mình tốn cả chục củ học mấy khóa marketing mà chả tìm đc việc làm ra hồn, vào đây 100$ nhưng đc guideline rõ ràng, hài lòng.

16. Phi Phan

Phi Phan

Cống hiến:
    57
    Cây cao đón gió lớn.
    Người ta có quyền đặt niềm tin vào điều gì đó hoặc ai đó, có mặt ở đây đó là sự lựa chọn của chúng ta.

17. HuyNguyen

HuyNguyen Thành viên mới

Cống hiến:
    3
    Mình là mem mới, tranh thủ hôm qua đang đợi duyệt vào thành viên chính thức có dạo qua Khu vực mở và thấy bài này, nhân tiện có vài chia sẻ của bản thân luôn:
    1. Mình hay có một câu: "Tiền trong túi mình là của mình. Tiền chuyển sang túi thằng khác đương nhiên không phải là của mình nữa." Ví dụ, bạn chuyển tiền nhầm, bạn cho vay tiền... có đòi được hay không bạn cũng chính là người thiệt thòi vất vả trước nhất vì quyền sở hữu của bạn đã bị chuyển sang người khác. Trước khi làm gì, đặc biện liên quan đến tiền nong cần cân nhắc, tìm hiểu kỹ.BẠN là người CHỊU TRÁCH NHIỆM ĐẦU TIÊN CHO MỌI HÀNH ĐỘNG của CHÍNH MÌNH.
    2. Chuyện xưa kể rằng, có một ông vua muốn tóm lược mọi “tinh túy văn hóa” nhất của nhân loại vào một câu danh ngôn. Sau khi nghe bao nhiêu nhà thông thái đúc rút, tóm gọn, nhà vua vẫn không hài lòng, người thì quá dài, người thì chưa đủ tinh túy. Cuối cùng, bạn biết nhà vua ưng câu nào nhất? Chỉ trong 3 từ thôi. "NO FREE MEAL" (Không có bữa ăn nào là miễn phí). Vâng, không có gì là miễn phí cả, miếng thịt tự nhiên rơi trước mắt là miếng thịt trên chiếc bẫy chuột :)) Vì dân mình trước nay hay dùng chùa, dùng crack quen nên cái gì cũng muốn free, cuối cùng nhìn lại có khi thấy số tiền, công sức, thời gian bỏ ra để theo đuổi cái free đó là không đáng.
    3. Mình có một người bạn là mảng thiết kế web kiêm SEO. Hắn ta sau mấy năm cày cuốc đã thành lập công ty riêng, quân số 20-30 mống (mình khâm phục hắn, vì riêng khoản trả lương cho 20-30 con người, hắn ta đã làm tốt lắm rồi). Mình có hỏi hắn, giờ tôi muốn theo MMO, ông có lời khuyên gì cho tôi ko? Hắn bảo: "Cái gì muốn thành công cũng phải dành thời gian, tâm huyết và công sức. Nếu bạn quyết tâm theo MMO, hãy tự tìm một khóa học, thực hành và đầu tư công sức vào, cứ từ từ từng bước một, bạn sẽ thành công." Ở đây, thành công hay không trước hết là do chính bạn. Thầy giỏi, trò không cố gắng trò vẫn là trò dốt. Thầy ko giỏi, trò vẫn có thể thành công, dù có thể vất vả hơn. Tất nhiên khi hắn ta bảo mình phải tự tìm khóa học ý là có kinh nghiệm của người đi trước sẽ rút ngắn con đường rất nhiều :))
    4. Mới tham gia diễn đàn hôm qua. Lướt qua những bài hướng dẫn đầu tiên trong Product Launch, mình thấy rất hài lòng. Có hướng dẫn cụ thể chi tiết và lưu ý cho những người mới như mình, tuy nhiên có hơi chút thất vọng về phần chia sẻ công cụ :))
    Tất nhiên mỗi người mỗi cảm nhận. Đây là suy nghĩ của mình, chia sẻ và giao lưu luôn :). Còn một chia sẻ ngoài lề nữa. Dù bạn có làm MMO hay không, sức khỏe vẫn là quan trọng nhất, nên dành thời gian cho sức khỏe bản thân. Và với MMO cần quan tâm đến tư thế ngồi nhất, vì nó ảnh hưởng đến mắt và xương của bạn.
    Chúc mọi người thành công :)

Hải Đăng and phuctd like this.
  18. Huy Cường

Huy Cường

Cống hiến:
    13
    Tuzki-6

Lời ra lời vào đủ thứ, lo làm việc rồi hỏi thôi.

19. Ngoan Ho

Ngoan Ho ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    996
    Chuẩn đấy bác :0

20. Tang Tung

Tang Tung ♥♥♥

Cống hiến:
    30
    t
    team mình đoàn kết không dao động nhé