1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Thắc mắc về việc thiết lập múi giờ cho tài khoản quảng cáo?

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Duy Quang HCM, 30/7/17.

1. Duy Quang HCM

Duy Quang HCM ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    3
    Xin chào Admin,
    Cho mình hỏi về việc thiết lập múi giờ cho tài khoản quảng cáo.
    Trước đây mình đã tạo 1 tài khoản quảng cáo để bán áo thun cho thị trường mỹ và mình đã lấy múi giờ của mỹ. Giờ mình muốn bán áo thun ở thị trường châu âu thì mình phải tạo 1 tài khoản quảng cáo và chọn múi giờ ở thị trường châu âu phải không? Mình có thể lấy tài khoản quảng cáo của thị trường mỹ chạy cho thị trường châu âu được không? Và nếu không thì mình phải chọn múi giờ là bao nhiêu cho thị trường châu âu? rất mong nhận được sự trợ giúp, thank you!

2. Việt Đức

Việt Đức Admin Hỗ trợ viên Hỗ trợ Teespring

Cống hiến:
    3,755
    Chạy được cả thôi bạn , nhưng nếu bạn lập thêm được tk ads múi giờ châu âu thì cứ lập , sẽ tối ưu hơn 1 chút . Múi giờ châu âu thì bạn cứ theo đại 1 nước nào nào đó nằm giữa giữa châu âu là được rồi .

3. Duy Quang HCM

Duy Quang HCM ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    3
    Cám ơn bạn,
    Vì mình có đọc bài hướng dẫn thấy phải thiết lập đúng múi giờ vì nếu lập sai múi giờ thì ngân sách chạy quảng cáo sẽ hết trong khi khoảng thời gian tiếp cận khách hàng trong lúc đó lại tốt nhất, vậy mình sẽ tạo thêm 1 tài khoản quảng cáo nữa cho múi giờ châu âu phải không bạn? Và 1 tài khoản business mình sẽ tạo được thêm 5 tài khoản quảng cáo đúng không bạn? Thank you!

4. Mai Châu Hải

Mai Châu Hải ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    68