1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Thời gian tối đa thẻ Payoneer lưu trữ tại bưu điện Việt Nam

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Nguyen Minh Bao, 28/1/16.

1. Nguyen Minh Bao

Nguyen Minh Bao Thành viên mới

Cống hiến:
    3
    Chào mọi người, cho em hỏi 1 câu thôi, mong mọi người trả lời giúp em. Là thế này, em đã yêu cầu Payoneer gửi lại thẻ lần 2 vì đợt trước không nhận được, nhưng có một vấn đề là em không lường trước được lại gửi trong thời gian em về Tết. Cho em hỏi, thời gian tối đa thẻ payoneer được lưu trữ tại bưu điện Việt Nam là bao lâu?
    Đây là ảnh chụp về tình trạng thẻ của em hiện tại (28/1/2016)
    Dự kiến em ra Hà Nội là vào ngày 12/2/2016. Vậy có bị trễ thẻ không? Cảm ơn mọi người!

2. pvChien

pvChien Độc Cô Cầu Bại

Cống hiến:
    1,747
    Mình làm 2 thẻ, 1 thẻ gửi về nhà mình và đã nhận. 1 thẻ đăng kí nhà bạn gái mà lúc ngân hàng gửi thì ko ai ở nhà. Nó cho 1 tuần ko lên lấy nó trả về Mỹ
    Haiza, mất bố cái thẻ. May mà còn 1 cái

3. Bùi Văn Quý

Bùi Văn Quý

Cống hiến:
    20
    Bạn gọi điện cho bên bưu cục trước, báo thời gian bạn có thể nhận được là được mà, tránh tình trạng người ta trả về, hôm trước t làm cái thẻ, do không biết, check đường DHL thấy đang ở Đức, Nhìn kỹ hóa ra cột bên phải có mã về Việt Nam, gọi điện lên bưu cục té ra người ta gửi cho mình rồi, mà người nhận lại là một bà nào đó mình chả biết tên nốt, check lại nhân viên chuyển phát hóa ra bố để trong hòm thư nhà mình, mà hòm thư không chìa khóa, a cay, mãi mới phá khóa lấy được..
    Tóm lại là, cũng nhì nhằng,
    - Anh em lấy mã hàng bưu điện Việt Nam, alo lên báo em xinh xinh check cho, ngày dự kiến phát hành,
    - Không thì nhắn nhủ em ý vài lời, :D thế là ok ?

Nguyen Minh Bao thích bài này.
  4. Thuận Trần

Thuận Trần ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    535
    1 tháng có thể hơn, nên check số ID post để khi về tới VN ra bưu điện nhận cho nhanh