1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Chém gió Thông tin về Nguyễn Quang Linh bên MMO Assassin.

Thảo luận trong 'Chém gió - Tản mạn' bắt đầu bởi DuongNT, 14/6/18.

1. DuongNT

DuongNT ♥♥

Cống hiến:
    16
    Trong diễn đàn mình có ai biết về biệt đội của ông này không? Đang tìm hiểu về clickbank thì thấy bài viết về ông này bên blog ngocdenroi, thấy lời lẽ có vẻ đao to búa lớn quá, chẳng hạn như "Giúp 1 triệu bạn trẻ tạo ra thu nhập 4000 $ / tháng với internet ngay lập tức trong 3 tháng thực hành." . Tại thấy có thằng em cũng tham gia biệt đội này nên muốn hỏi anh em cho rõ :D.

2. Ducnn1992

Ducnn1992 Đức Ngơ Ngác Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    1,806
    mình thì ko lạ gì và cũng ko phản đối những kiểu như này. bởi vì vốn MMO kiếm tiền online bằng cách đi dạy người khác kiếm tiền online.
    Chỉ có ng học nên tìm hiểu một cách tỉnh táo để tránh mất tiền oan (bởi mình cũng mất quá nhiều tiền vào các khóa học rồi).
    thị trường ở VN clickbank rất nhiều thầy, mình cũng ko biết thầy nào xịn, thầy nào ma, nên ko có ý kiến về chuyện này.
    Nhưng clickbank (bán sp số), theo ngu ý của mình thì mấu chốt vẫn là traffic, quanh đi quẩn lại vẫn là youtube, insta, twitter, seo, reddit, vân vân, nói chung cái gì kéo dc traffic là được. Bạn tự mày mò, tự nghiên cứu tìm ra nguồn traffic của mình kéo thẳng về sale page là được. (mấy cái này google dạy căn bản hết, họ có mindmap về traffic cho bạn luôn)
    Bạn cứ tập trung vào traffic kiếm ra sale, rồi sau đó bạn thích làm gì cũng được, tạo phễu tối ưu abc gì cũng được.

DuongNT thích bài này.
  3. Ngô Toàn

Ngô Toàn

Cống hiến:
    13
    Mình biết bác này và cũng hiểu qua sơ sơ cách bạn đó dạy, lấy tiền từ việc học viên mua hosting nhé sau đó bạn sẽ có các thang bài tập học hết bài nào mở khóa bài đó về sau hình như đến hết mấy cái cơ bản tự tìm hiểu được thì sẽ bắt bạn đạt yêu cầu kiếm được bnhiu tiền mới được mở bài học tiếp theo.Có thể các đó giỏi thật nhưng các bạn học viên khác cũng bắt trước đi dạy người khác để kiếm người mua hosting.Theo ý kiến cá nhân mình thấy kiểu này không ổn và còn bị ăn chửi sấp mặt :))

DuongNT thích bài này.
  4. PhamCuong

PhamCuong

Cống hiến:
    7
    Bác đợi 6 tháng nữa rồi hỏi thằng e. Làm 1 năm chắc gì đã nên nổi 1000$ tháng. MMO giờ khó khăn. VN mình thì bị rào cản ngôn ngữ, cái gì cũng thuê vs quảng cáo => khô máu. Chết trên đống nợ. Đội làm Mobe thì lo đi Tuyển Ref :D