1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Thảo luận Tài khoản Youtube bị tắt kiếm tiền

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Võ Duy Linh, 31/8/17.

1. Võ Duy Linh

Võ Duy Linh Thành viên mới

Cống hiến:
    6
    Một buổi tối đẹp trời mình nhận được mail của Youtube với nội dung:

Kính gửi DUY LINH,
    Gần đây, có thể bạn đã đóng tài khoản AdSense của mình hoặc đã nhận được email từ adsense-noreply@google.com về việc đơn đăng ký AdSense của bạn bị từ chối. Không có tài khoản AdSense hợp lệ, bạn không thể tham gia vào chương trình kiếm tiền của YouTube.

Để liên kết tài khoản AdSense được phê duyệt với YouTube, vui lòng truy cập tab Kiếm tiền của bạn. Nếu bạn không đủ điều kiện sử dụng tính năng này và quản lý tài khoản của mình trong CMS, vui lòng truy cập Cài đặt AdSense.

Quá trình liên kết lại có thể mất 48 giờ để xử lý và nhớ rằng bạn phải bật quyền truy cập cho YouTube trong tài khoản AdSense mới của mình. Khi bạn đã liên kết tài khoản mới, bạn sẽ nhận được email từ adsense-noreply@google.com có tên "Xác minh quyền truy cập của Google AdSense cho www.youtube.com" để nhắc bạn bật quyền truy cập.

Trân trọng,

Nhóm YouTube

Khi vào Youtube thì tính năng bật kiếm tiền đã bị tắc không hiểu nguyên nhân. Trạng thái BẢN QUYỀN & NGUYÊN TẮC CỘNG ĐỒNG không bị gì hết.
    Có bạn nào đã gặp trường hợp này và xử lý được xin chỉ giáo với ạ