1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Tạo Adsense và Reup video lên youtube !!!

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Xuân Anh, 2/3/16.

1. Xuân Anh

Xuân Anh Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Mình mới mò tới việc MMO và muốn làm để giúp đỡ gia đình vì mình vẫn là sinh viên, giúp được bao nhiêu cũng đã là giúp và mong m.n giúp đỡ.. mình có ý định kiếm từ youtube và reup các bộ anime.. nhưng vấn đề mình gặp ở đây đó là tạo adsense đã có thay đổi ở bước 2 yêu cầu " Trang Web của bạn " và khi mình reup các bộ anime lên thì bị dính bản quyền.. nhờ m.n giúp đỡ và các bạn rành về lĩnh vực này có thể chia sẻ hay hướng dẫn mình các reup đẹp, tốt mà k bị dính bản quyền đ.c k ạ.. cám ơn m.n mong sự trợ giúp từ m.n.. fb của mình : https://www.facebook.com/king.jonah.75

2. Thế Khương

Thế Khương Admin Hỗ trợ viên KIEMTIENCENTER.COM

Cống hiến:
    14,642
    Youtube thắt chặt rồi bạn kiếm hướng đi chính đạo đi, làm cứ vi phạm nguyên tắc của nó bạn nghĩ có được lâu dài không ?

3. Xuân Anh

Xuân Anh Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    cám ơn anh giờ chuyển qua teespring .. có gì đăng bài mong anh và m.n trợ giúp :D

4. Sky37

Sky37 ♥♥♥♥

Cống hiến:
    60
    Reg qua ytb đi đơn giản mà đã có hướng dẫn của bác @tremocoivo rồi . Reup anime thì ăn chắc bản quyền rồi, chọn cái nhẹ nhàng thôi :3 Chúc thím thành công :D