1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Site Review bay khỏi top 100 ??

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Vũ Trường Sơn, 26/5/17.

1. Vũ Trường Sơn

Vũ Trường Sơn ♥♥ Like Dạo ♥♥

Cống hiến:
    2,385
    Site mình mới làm được 1 tuần, tối ưu Onpage, Offpage hết rồi, back link toàn làm thủ công không dùng tool. Hôm qua nó vẫn ở trang 2 mà hôm nay check nó bay khỏi top 100 rồi
    Hay là dính lỗi gì để bị Google cho ra đảo rồi hay sao :'(:'(

2. ngocptit

ngocptit Mod Số 1 Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    6,855
    Không sao đâu bạn, tình trạng chung khi làm single site rồi, bạn cứ làm bình thường - đến hôm bán hàng site nó sẽ lên. Seo tốt thì lên trang 1, không thì cũng tầm trang 3,4

Vũ Trường Sơn thích bài này.
  3. ngocptit

Cống hiến:
    6,855

4. Vũ Trường Sơn

Vũ Trường Sơn ♥♥ Like Dạo ♥♥

Cống hiến:
    2,385
    Thanks anh, tiện cho e hỏi trang nào ping backlink free mà nhanh nhỉ, tại e dùng trang indexkings.com nó ping lâu kinh khủng :3

5. ngocptit

Cống hiến:
    6,855
    Lúc trước mới làm a dùng Pinger Jeet ( Sau này thì dùng Backlink Index, trả phí )

8. Pinger Jeet Nulled

D. CÔNG CỤ - PHẦN MỀM - PLUGIN - THEMES :

http://vietmmo.club/threads/huong-dan-bat-dau-thuc-hanh-voi-product-launch.38/

Vy Thuy Nhien thích bài này.
  6. Dương Hoàng Phúc

Dương Hoàng Phúc PMP Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    2,217
    Bây giờ cạnh tranh làm PL cũng khá cao, bạn làm single site thì cố gắng đi đc càng nhiều backlink càng tốt nhé. Nhưng nhớ phải đặt chất lượng lên đầu thì mới top đc bạn nhé. Mình thấy có nhiều site họ làm trc cả 1,2 tháng sau đó đến ngày launch thì top cao luôn hơn cả author site.

Phuongpvn thích bài này.
  7. Phuongpvn

Phuongpvn ♥♥♥

Cống hiến:
    24
    Newbie PL xin link aff rất khó với lại kinh phí mua Hosting nữa, làm trước cả tháng thì biết sp gì mà làm khi làm single site?

8. Dương Hoàng Phúc

Dương Hoàng Phúc PMP Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    2,217
    Bây giờ anh cứ xin hết 1 loạt tháng 6, tháng 7 sp nào có jv page có request link thì a cứ xin hết đi ạ. Xin được link sp nào mà thấy đạt yêu cầu theo như hướng dẫn thì cứ làm luôn thôi anh, anh có thể post lên forum hỏi mọi ng trc có nên làm sp đó không cũng đc ạ :D
    Đúng là bây giờ xin link cũng hơi khó đối với người mới, chưa có sale hay gì để thuyết phục vendor cả vì thế nên hãy đầu tư hơn vào mẫu xin link của mình để tăng tỉ lệ đc approve lên thôi ạ, dựa vào các ý có sẵn tự viết theo lời mình và không chém gió quá đà là đc thôi ạ :v

-> Mẫu xin có thể kèm đường link đến fb của mình và fb nên kết bạn với các vendors khác khi họ thấy có bạn chung sẽ hay hơn :v, ý kiến cá nhân của e thôi vì e hay làm vậy :D. Sau này làm site author thì trích luôn đường link site author của mình ra nữa cũng đc nhưng mà nên có khoảng vài bài review đã ạ :D

Còn về hosting có chế độ hoàn tiền của admin rồi anh, mua xong được hoàn tiền hosting luôn trong ngày bắt đầu từ ngày 18/05 đó anh :D
    Các bạn mua trước thì 1 tháng sau cũng đc hoàn tiền thôi ạ, tgian đó nếu chưa có vốn có thể chờ xin link và vọc host :D Cứ từ từ thôi anh, ai cũng từng là newbie cả thôi ạ :D

Chúc anh 1 ngày làm việc hiệu quả (y)

9. Boyfrenship92

Boyfrenship92 ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    80
    conf tùy vào hên xui :) mình thì cứ tệt 10 ngày 1 lần xin link, thường thì cứ 10 ngày đó sẽ có 2-3 cái link hoặc 6 cái link cũng có, và trong đó cũng có cái lịch sử vender tốt,