1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Thảo luận Share link về MMO từ các diễn đàn khác

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi huyetbang113, 10/4/16.

1. huyetbang113

huyetbang113 ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    285
    Như tiêu đề thì không biết vietmmo.club có khuyến khích share cho a e những link về MMO từ các group facebook hay những diễn đàn khác tương tự như vietmmo không vậy?
    Vì dù sao như thế cũng là vô tình quảng cáo cho những nơi kia, kể ra cũng không hay lắmHelloBrown-2

Huy Nguyen thích bài này.
  2. Huy Nguyen

Huy Nguyen (฿_฿) Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    6,543
    Bạn không cần lo lắng vấn đề này, tất cả những nội dung bạn share về MMO nếu từ nguồn khác thì bạn cần phải chỉ rõ nơi xuất xứ.
    Những nội dung bạn chia sẻ nên mang lại giá trị đóng góp thực sự chứ không phải với mục đích quảng cáo :)
    Trên diễn đàn mình có nhiều bạn thỉnh thoảng vẫn chia sẻ nội dung, kiến thức từ các nguồn khác nhau trên mạng. Bạn không phải người đầu tiên đâu :3
    Mình ủng hộ bạn nếu bạn muốn chia sẻ những kiến thức hay mà bạn biết Tuzki-4

3. huyetbang113

huyetbang113 ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    285
    cái này phải đợi admin vào consent mới được. " vác tù và hàng tổng" , không được gì cho mình mà lớ ngớ ra đảo thì dở hơi...

4. Huy Nguyen

Huy Nguyen (฿_฿) Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    6,543
    Uh, vẫn phải chờ ad lên tiếng xác nhận. Nhưng với hiểu biết của mình thì đại khái là như thế :3

5. duc2ht

duc2ht Hoàng Đức Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    3,025
    Mình nghĩ là share nội dung và trích nguồn thỉ ổn, còn share mỗi link không thì k hợp lý

6. Kudo

Kudo Big Dream

Cống hiến:
    1,084
    Mình nghĩ nội dung chất lượng, không lôi kéo linh tính và có trích nguồn thì ok thôi.

7. Trang Đinh

Trang Đinh Admin Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,082
    Những câu hỏi không có hoặc không liên quan đến kiến thức trong tài liệu của group bạn vui lòng để tiền tố THẢO LUẬN giúp mình nhé, mình mới edit lại, cám ơn bạn.

lamrong and huyetbang113 like this.
  8. Thế Khương

Thế Khương Admin Hỗ trợ viên KIEMTIENCENTER.COM

Cống hiến:
    14,642
    Được và kèm theo nguồn bên dưới nhé

9. TrungHieuDC

TrungHieuDC ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    208
    assmin ok rồi thì share tẹt đi bồ. vs lại MMO có ai mà k đọc tài liệu từ nhiều nguồn , tạo account forum khắp nơi. chủ yếu nơi nào bạn xem là nhà va xây dựng nó thôi.