1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Thảo luận Sản Phẩm đứng top 1 nhưng không có sale

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Hoàng Thị Nhi, 15/12/17.

1. Hoàng Thị Nhi

Hoàng Thị Nhi ♥♥♥

Cống hiến:
    129

Đây là sản phẩm em mới đăng 5 ngày trước ạ, sp này lúc top 1, lúc top 2 nhưng lại không có Sale các bác ạ. Các bác có thể tư vấn cho em được k ạ, chứ như này em mất niềm tin vào jvzoo quá ^^

2. Ducnn1992

Ducnn1992 Đức Ngơ Ngác Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    1,806
    tùy thuộc nhiều yếu tố b ơi, đâu có ai nói là lên top 1-2 là chắc 100% có sale đâu. tùy sp bạn làm, tùy sp đó có bán được hay ko nữa, sp đó mà ko ai promote thì làm gì có ai lên google tìm để gặp site bạn mà mua.
    Nhiều khi sp bán cực chạy nhưng ko có khách lên google tìm đọc review thì cũng ko sale.
    Nhiều khi khách vào đọc review rất nhiều, click vào link rất nhiều nhưng không mua vì có thể sp cùi, bài review cùi.

Tran The Tai thích bài này.
  3. Lê Phước Lợi

Lê Phước Lợi ### Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,227
    có sale hay k tùy thuộc vào chất lượng sp, độ PR của vendor nữa bạn, k phải cứ lúc nào mặc định lên TOP là có sale đâu.

4. Hoàng Thị Nhi

Hoàng Thị Nhi ♥♥♥

Cống hiến:
    129
    mình đồng ý với bạn là sp cùi nên không mua nhưng mà bạn nói review cùi thì không đúng nếu review cùi người ta click vào link aff làm gì hả bạn ? mà mình thì được rất nhiều clicks và visitor !

5. Ducnn1992

Ducnn1992 Đức Ngơ Ngác Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    1,806
    1 trong các yếu tố thôi bạn, mình đưa ra nhiều yếu tố, ko nói do hết tất cả 1 cái.

6. tuanpeto

tuanpeto Ma GIáo Giáo Chủ

Cống hiến:
    895
    Site nào là site của bạn vây? Jack Review hay Review bonues? Hay là cái link youtube kia?

Tran The Tai thích bài này.
  7. Trần Nam Anh

Trần Nam Anh ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    343
    Nhiều người click vào link của bạn mà họ ko mua thì chứng tỏ họ không thích sp đó thôi, bạn lên jvzoo, search tên sp rồi xem nó bán được bao nhiêu sale rồi, liệu đã được 100+ chưa

8. Nguyễn Tấn Thiện

Nguyễn Tấn Thiện ♥♥

Cống hiến:
    18
    kinh doanh mà may rủi vậy thì sao có sale được bạn

9. huntert

huntert Thành viên mới

Cống hiến:
    6
    không liên quan nhưng mà Mod 25, chủ thớt 19, xưng bạn..... :v:v, mình mà là Mod thì éo muốn trả lời ...nói cho nhanh 8|8|8|

10. Hoàng Thị Nhi

Hoàng Thị Nhi ♥♥♥

Cống hiến:
    129
    Cám ơn mọi người đã vào tl giúp em ạ, thú thật là lâu lâu mới lên được top 1 mà không có Sale nên e thấy nản lắm. Rút kinh nghiệm lần sau chỉ chọn những sản phẩm tốt để quảng bá thôi, không là đau tim với những sp này ^^

11. Hoàng Thị Nhi

Hoàng Thị Nhi ♥♥♥

Cống hiến:
    129
    Nếu là mình thấy có người xen ngang một cách vô duyên như vậy mình cũng chẳng thèm chấp, bạn giúp được thì giúp, không được thì thôi. Đấy chẳng qua là cách xưng hô tôn trọng nhau thôi bạn à, như em là con gái mà nhiều bạn trong MMO vẫn xưng em kêu bác vs mình thì sao. Thoáng lên đi bạn

Hải Đăng thích bài này.
  12. Hoàng Thị Nhi

Hoàng Thị Nhi ♥♥♥

Cống hiến:
    129
    site của em là jack-review ạ

13. Trần Nam Anh

Trần Nam Anh ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    343
    Người ta lớn tuổi hơn mình gọi mình là bạn thì ko sao, còn nếu hơn chục tuổi mà vẫn gọi người ta là bạn thì là mình sai, Ở đây, cái cmt này của bạn, vẫn cố tình gọi bác hunter 30 t là bạn, xuống dưới lại xưng em với a tuanpeto 26 t =)) . Chuyện bạn là con gái nhưng ng khác kêu bạn là "bác" cũng ko quá đáng, vì phần lớn mn ở diễn đàn là nam, mà nhiều nam vẫn để avatar là nữ

14. TheGuitarPrince

TheGuitarPrince Đây là chỗ ghi biệt hiệu

Cống hiến:
    863
    Mình thấy avt bạn Nhi xinh, nên mình nhận định lỗi là ở bác Hunter với mod Ducnn rồi, 2 người xin lỗi bạn ấy đi! ☺

15. Hoàng Thị Nhi

Hoàng Thị Nhi ♥♥♥

Cống hiến:
    129
    Khổ quá bạn, thế bạn không thấy nick mình có tên "Hoàng Thị Nhi" à, trai Văn gái Thị đó bạn, thế bạn thấy ai con trai mà có tên lót là chữ Thị không? Mình cũng đâu có để trống avt? người ta nhìn vào liền biết mình là nữ bạn à, dù cho đa số là nam nhưng không có nghĩa là các bạn ấy không có mắt, ok?

16. Hoàng Thị Nhi

Hoàng Thị Nhi ♥♥♥

Cống hiến:
    129
    Mình thì những chuyện đó mình không quan tâm, nếu mình có sai thì các bạn nhắc nhở mình, mình sửa. Mình cũng chỉ xưng hô theo phép lịch sự thôi chứ mình đâu có động chạm đến ai đâu, mắc mớ gì bạn kia bay vào cmt bảo "nếu mình là mod thì éo muốn trả lời....nói cho nhanh 8|8|8|" , mình thừa nhận là mình sai nhưng đâu nhất thiết bạn ấy lại nói kiểu đá xéo như thế, nếu là bạn thì bạn có bực không?

17. Hoàng Thị Nhi

Hoàng Thị Nhi ♥♥♥

Cống hiến:
    129
    Giúp được thì giúp không giúp được thì thôi, lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau, nếu ngay lúc đầu anh kia không tl kiểu mất lịch sự như thế thì mình cũng chẳng rãnh mà đôi co với anh kia đâu

18. Mập

Mập Thành viên mới

Cống hiến:
    6
    Góp ý nhẹ
    1. E vào xem video và ko rõ nội dung là gì? yếu tố này là quan trọng
    2. tiếng nhỏ quá
    3. ko đồng nhất
    4. lác đác vài chữ ở đầu ko đồng nhất
    --->> bac có vẻ ko thành công trong việc hấp dẫn kh

19. Tran The Tai

Tran The Tai ♥♥