1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Nhờ sự trợ giúp về quảng cáo facebook

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Nguyễn Thị Hương87, 21/10/17.

1. Nguyễn Thị Hương87

Nguyễn Thị Hương87 Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    mình chạy quảng cáo trên fanpage nhưng gặp sự cố này: "Rất tiếc, nhưng chúng tôi gặp sự cố khi quảng cáo bài viết của bạn và đang nỗ lực nhằm khắc phục sự cố này. Vui lòng thử lại
    các bạn giúp mình nhé. Mình đã thử nhiều lần và sử dụng trình duyệt khác nhau nhưng đều không được. Buồn lắm

2. Đỗ Hải Nam

Đỗ Hải Nam ♥♥♥

Cống hiến:
    36
    Nó có hiện dấu chấm than ở nút quảng cáo bài viết tại tường không chị?. Em từng bị nhưng một thời gian là hết ( có lúc trong ngày, có lúc mất 1 vài ngày ). Chẳng làm j cả, tự hết thôi ạ. Nếu chị quảng cáo ảnh xem lại hình ảnh có nhiều văn bản quá không nhé.

3. Nguyễn Thị Hương87

Cống hiến:
    0
    chị không làm quảng cáo ảnh, của chị không có nút chấm than, nhưng không chạy được, em cũng từng bị như thế có nhiều lần không?

4. Đỗ Hải Nam

Đỗ Hải Nam ♥♥♥

Cống hiến:
    36
    Nhiều lắm chị. Có khi thì nút chấm than, 90% bài viết kể cả ảnh không quảng cáo được. Gần đây em gặp 1 lỗi ảnh quảng cáo nhiều văn bản cũng bị từ chối. Nói chung là có dạo tài khoản nó có vấn đề nó nghi ngờ hay ai cắm cờ gì đó nên không qc được. Có khi buổi sáng bị, tối vào thì lại QC đc bt. Nhiều lỗi nó không hướng dẫn kĩ nên chẳng rõ đc nguyên nhân nằm ở đâu.

5. Nguyễn Thị Hương87

Cống hiến:
    0
    em làm gì để biết mình mắc lỗi nào trong quảng cáo. công cụ nào để em biết được hay em tìm hiểu qua các lỗi thường gặp trong quảng cáo?

6. Đỗ Hải Nam

Đỗ Hải Nam ♥♥♥

Cống hiến:
    36
    Thường căn cứ vào thông báo của Facebook luôn chị. Còn tìm hiểu các lỗi thường gặp thì chung chung, thảo luận thì toàn Spam thôi không đúng lỗi mình gặp. Có khi em dùng gg search. Lỗi quảng cáo em cũng hay gặp nhưng nhiều lỗi thực sự tìm không ra nguyên nhân. Để tự nhiên rồi tự khắc phục được.

7. Nguyễn Thị Hương87

Cống hiến:
    0
    Thank em vì những câu trả lời bổ ích nhé. có gì chị sẽ hỏi thêm em sau. chúc công việc của em may mắn nhé

8. Đỗ Hải Nam

Đỗ Hải Nam ♥♥♥

Cống hiến:
    36
    Em đã thấy mình giúp được gì đâu. Vâng ! Chúc vấn đề qc của chị nhanh được giải quyết ạ.