1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Newbie nên làm gì?

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi HUYNH TRAN NHA TINH, 12/12/15.

1. HUYNH TRAN NHA TINH

HUYNH TRAN NHA TINH Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Chào tất cả các Bạn mình mới đc biết về cách kiềm tiền trên Mạng nhưng Mình không biết bắt đầu từ đâu... xin nhờ Mọi người chỉ dẫn giúp Mình. Mình nên bắt đầu từ đâu và làm gì? Mình cần cố gắng khởi đầu trong bao lâu thì có thể tạo ra thu nhập? Xin chân thành cảm ơn các Bạn.

2. Thuận Trần

Thuận Trần ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    535
    Xin chào bạn, chào mừng bạn đến với Forum vietmmo, Bạn có thể kham khảo trang web này để tìm được hướng đi trong kiếm tiền trên mạng nhé http://kiemtiencenter.com/

Sau khi tìm hiểu xong quay lại đây nói cho mình biết bạn muốn làm gì tiếp theo mình sẽ tư vấn cho bạn.

HUYNH TRAN NHA TINH thích bài này.
  3. Duy Khương

Duy Khương ♥♥♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    1,761
    Có rất nhiều phương pháp nên bạn hãy rtìm ra cái thích hợp nhất, sau đó quay lại đay tụi mình mơia hỗ trợ thêm đc. Giờ bạn còn chưa xác định đx bạn thích gì thì tụi mình cũng ko biết hỗ trợ thế nào :)

HUYNH TRAN NHA TINH thích bài này.
  4. Trang Đinh

Trang Đinh Admin Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,082
    Chào bạn,

Đầu tiên chúc mừng bạn đến với forum vietmmo.club, ở đây chắc chắn bạn sẽ học hỏi được nhiều thứ. Kiếm tiền trên mạng có lẽ là 1 vấn đề cực hot với đa số người trẻ lẫn trung niên bây giờ, ai cũng nghĩ nó là mỏ vàng, điều này đúng mà cũng không đúng. Vì không có con đường nào chỉ là màu hồng và kiếm tiền MMO cũng thế, thậm chí nó còn phải đánh đổi nhiều nhưng thành quả bạn nhận được nếu kiên trì đến cùng thì hoàn toàn xứng đáng.

Những ngày đầu như bạn mình lên google search các hình thức kiếm tiền trên mạng, từ lừa đảo đến uy tín mình đọc hết. Bạn mới bắt đầu có thể truy cập http://kiemtiencenter.com/ để tham khảo các hình thức kiếm tiền online uy tín và những câu chuyện chia sẻ ở giới MMO này.
    Có rất nhiều hình thức cho bạn chọn, tùy khả năng và đam mê của mình bạn sẽ xác định được hướng đi.

Chúc vui :)

5. HUYNH TRAN NHA TINH

HUYNH TRAN NHA TINH Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Chân thành cảm ơn các Bạn.... Mình sẽ tự tìm hiểu trước sau đó sẽ lại làm phiền các Bạn giúp đỡ Mình..