1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Newbie Cần hỏi chút kinh nghiệm từ những người đi trước

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi tuanvuonghsp, 12/12/15.

1. tuanvuonghsp

tuanvuonghsp Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Mình mới tìm hiểu về các hình thức kiếm tiền trên mạng nhưng có nhiều cách làm mà mình là người mới không có vốn mấy thì nên tiếp cận với hình thức tốt nhất cho newbie nên tiếp cận để làm đầu tiên

2. duc2ht

duc2ht Hoàng Đức Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    3,025
    không nhiều vốn thì product launch là hợp lý nhất rồi bạn

tuanvuonghsp thích bài này.
  3. Thuận Trần

Thuận Trần ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    535
    Chào bạn, Bạn đã xem qua các cách kiếm tiền trên mạng qua trang web http://kiemtiencenter.com/ chưa, nếu chưa bạn hãy đọc 1 lần sơ qua các chương trình muốn làm nhé, bạn là người mới nên tiếp cận tốt nhất với Product Launch (PL), PL là gì bạn hãy chịu khó lên gg tìm hiểu giúp mình, PL là căn bản nhất để bước vào mảng Affiliate Marketing nhé nên mọi người kể cả newbie đều có thể làm

Thân chào

4. Trang Đinh

Trang Đinh Admin Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,082
    Bạn có thể tham khảo về ưu và khuyết điểm của các hình thức kiếm tiền online hiện nay tại đây http://kiemtiencenter.com/ . Với mình, cũng là 1 người bắt đầu rất ít vốn thì mình đến với Affiliate làm Product Launch trước, chỉ tốn tiền mua host và cố gắng làm tốt để hoàn vốn. Có nhiều điều thú vị khác bạn dần dần tìm hiểu thêm nhé.

Thân! ;)

thichkinhdoanh and tuanvuonghsp like this.
  5. tuanvuonghsp

tuanvuonghsp Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Rất cảm ơn các bạn đã chia sẻ cho mình để giúp mình định hướng bắt đầu làm kiếm tiền trên internet

6. thichkinhdoanh

thichkinhdoanh Thành viên mới

Cống hiến:
    10
    Bạn cho mình hỏi là làm PL cần mất nhiều thời gian mỗi ngày không, và phải có bao nhiêu vốn vậy?

7. Trang Đinh

Trang Đinh Admin Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,082
    Làm PL thì ko mất nhiều thời gian lắm, nhưng thời gian đầu bạn chưa quen các thứ như làm website, SEO cơ bản thì sẽ phải mất vài ngày mài mò hơi lâu. Sau đó rồi thì nhanh.

Vốn thì vốn thuê Hosting tầm $65/năm, thuê bài review tầm $5 / bài 500 từ nữa.

Ở group Teambuildvn thì các bạn mới vào được hỗ trợ chế độ hosting hoàn tiền 100% nên suy ra chỉ tốn tiền thuê bài review $5.

thichkinhdoanh thích bài này.
  8. thichkinhdoanh

thichkinhdoanh Thành viên mới

Cống hiến:
    10
    Cảm ơn bạn rất nhiều