1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Nhờ trợ giúp Mọi người giới thiệu khoá học SEO hay

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi khanhnqyna, 4/12/17.

1. khanhnqyna

khanhnqyna Thành viên mới

Cống hiến:
    1
    Xin chào mọi người!
    Mình đang cần một kiến thức chuẩn, cơ bản, chi tiết, A-Z về lĩnh vực SEO. Như Khương đã giới thiệu về Vietmoz là uy tín. Nhưng học offline tại Hà Nội trong 10 buổi. Khó khăn thứ 2 là học phí 5.5tr... :(

Vì vậy mình lên đây nhờ mọi người xem có lời khuyên nào về một khoá online ko. Hoặc tài liệu bài bản share cho mình với.

Mình xin cảm ơn!

Dyland thích bài này.
  2. Ducnn1992

Ducnn1992 Đức Ngơ Ngác Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    1,806
    seo thì tài liệu ngon nhất là google thôi anh, trang https://backlinko.com/ là một điển hình.

khanhnqyna thích bài này.
  3. khanhnqyna

khanhnqyna Thành viên mới

Cống hiến:
    1
    Cảm ơn bạn. Trước tiên mình nghĩ thế này, nơi tốt nhất là các khoá học offline (tất nhiên là của các nguồn uy tín). Cái gì mất phí cũng sẽ tốt hơn nhỉ? Vì nó sẽ giúp mình tiết kiệm được thời gian.
    Tuy nhiên điều kiện cá nhân chưa cho phép thì mình muốn tìm các nguồn chia sẻ của diễn đàn. Mình muốn học từ ABC trở đi cho thật chắc ban đầu.

4. ledien

ledien Đang Update Kiến Thức

Cống hiến:
    87
    Nếu quen ai mà học seo thì tham gia dự án người ta để nâng cao tay nghề . Hà nội thì thấy rất nhiều mà . Còn không thì kiến thức 10 đầu ngón tay mà tiến thôi.