1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Chia sẻ Miễn phí làm thẻ Vietcombank

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Thắng Bùi, 9/8/17.

1. Thắng Bùi

Thắng Bùi ♥♥♥

Cống hiến:
    16
    Các ae nào chưa làm thẻ thì làm đi nhé, mình làm một cái Visa Debit mất tầm 7 ngày nhận được. Đăng cho ae biết thông tin nhé.
    Nhân dịp kỷ niệm ngày Quốc khánh 2/9, Vietcombank xin trân trọng gửi tới Quý khách hàng Chương trình khuyến mãi dành cho tất cả các chủ thẻ Vietcombank, cụ thể như sau:
    - Thời gian khuyến mại:

Từ ngày 01/08/2017 đến ngày 30/09/2017
    - Nội dung khuyến mại:
    + Miễn phí phát hành/gia hạn đối với thẻ ghi nợ (bao gồm cả phát hành mới và phát hành lại), miễn phí thường niên năm đầu tiên đối với thẻ tín dụng phát hành mới/gia hạn thẻ;
    Lưu ý: Đối với thẻ tín dụng, chủ thẻ phát hành mới/gia hạn thẻ sẽ được miễn phí thường niên năm đầu tiên khi phát sinh giao dịch chi tiêu tối thiểu 100.000 VNĐ (không tính các giao dịch rút tiền mặt). Thời gian thực hiện giao dịch muộn nhất là 1 tháng kể từ thời điểm kết thúc chương trình (tức ngày 31/10/2017).
    + Miễn phí sử dụng dịch vụ thay thế/in lại thẻ (không thay đổi hiệu lực thẻ).
    Hãy để chiếc thẻ Vietcombank trở thành người bạn đồng hành mang lại những ưu đãi tuyệt vời cho bạn ngay hôm nay.

tuonglai thích bài này.
  2. Vũ Trường Sơn

Vũ Trường Sơn ♥♥ Like Dạo ♥♥

Cống hiến:
    2,385
    Làm thể VCB thường cũng thế hả bạn, hay mỗi VISA thôi :3

Thắng Bùi thích bài này.
  3. zinzuzinzu

zinzuzinzu Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    cho mình ké 1 chr đề nhé Thớt, minh có tao 1 trang youtube, có được 7 sub, nhưng mà mình ko thấy hiên thị trong youtube, ai biết chì minh nhé..

đây là link hình:https://postimg.org/image/3vissepnv/

4. Thắng Bùi

Thắng Bùi ♥♥♥

Cống hiến:
    16
    Thẻ Vietcombank thường cũng free nhé bạn

5. Thắng Bùi

Thắng Bùi ♥♥♥

Cống hiến:
    16
    Bạn nên tạo post riêng để hỏi nhé, mình không có quyền bạn thông cảm