1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Chém gió Mọi người có ai biết quytran team không?

Thảo luận trong 'Chém gió - Tản mạn' bắt đầu bởi Phí Anh Dũng, 21/3/17.

1. Phí Anh Dũng

Phí Anh Dũng Your Dream, It's Possible!

Cống hiến:
    1,240
    mình thấy quý trần có vẻ là một đàn anh đi trước rất thành công. k biết mọi người có ai biết a ấy k?

Vũ Duy Dũng thích bài này.
  2. anhquan347

anhquan347 ♥♥♥♥

Cống hiến:
    30
    Mình không nghĩ vậy :D

3. Phí Anh Dũng

Cống hiến:
    1,240
    Bạn nghĩ sao?

4. Ngoan Ho

Ngoan Ho ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    996
    QuyTran Viết bài review hay QuyTran trên blog của bác Ngọc gì đó :)

5. Phí Anh Dũng

Cống hiến:
    1,240
    Quy Tran trên blog bác Ngọc ấy :D

6. Trường Huy

Trường Huy Người chia sẻ

Cống hiến:
    492
    Nên học

Phí Anh Dũng thích bài này.
  7. sonth321

sonth321 ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    162
    Mình cũng không rõ về anh này, lên blog ổng xem thì thấy ổng bán khóa học mà sao ảo quá, khóa 5 triệu thì cam kết học viên thu nhập 1000$/ tháng, 8tr thì 5000$ 1 tháng, bác nào biết rõ xin thông não em với.

Chỉnh sửa cuối: 27/3/17
  8. Phí Anh Dũng

Cống hiến:
    1,240
    ông này thì chắc chắn k lừa đảo r. blog ổng viết rất chi tiết. khóa học ổng cam kết vì ổng tự tin vào khả năng của mình thôi

9. Nguyễn Văn Nhân

Nguyễn Văn Nhân ♥♥

Cống hiến:
    29
    Cam kết thì có, nhưng kèm theo: tùy khả năng, mức đầu tư, tính kiên trì...

10. thanh kien

thanh kien

Cống hiến:
    22
    cũng đã thấy mấy bài quảng cáo của ông này nhưng cảm giác không tin tưởng lắm

11. Phí Anh Dũng

Cống hiến:
    1,240
    đúng là chả có ai giống thế khương nhỉ. thế khương là ng duy nhất mình chưa từng gặp mà thấy rất tin tưởng . có lẽ do cái tâm bên trong nó tỏa năng lượng tin tưởng ra ngoài.

thanh kien thích bài này.
  12. trananhtuanqb

trananhtuanqb ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    341
    Hình như clickbank không cho rút tiền về Paypal nhưng trong quảng cáo của Quý Trần lại để mấy cái ảnh Paypal nên mình thấy không tin lắm

13. sheepboyvn

sheepboyvn ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    133
    clickbank dạo này không cho người việt đăng ký, hôm nghe tin đó, mình vội đăng ký một tài khoản thì đến giờ hơn tuần vẫn chưa thấy hồi âm. không biết lý do tại sao nữa. hay trong clickbank, các bác người việt cũng có chiêu trò lừa đảo gì trong đó làm cho công ty người ta ức chế tới vậy.

14. Phí Anh Dũng

Cống hiến:
    1,240
    chắc chắn v rồi làm đàng hoàng thì ai cấm. mấy thánh chơi thủ thuật j đó, nói chung ng việt nam rất thông mình nhưng k dùng đúng.

Tuan011000 thích bài này.
  15. sheepboyvn

sheepboyvn ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    133
    hết ptc, ptu, offers, youtube, facebook ads, google adsense... bị người nước ngoài chửi, công ty nước ngoài thì hạn chế việt nam, giờ đến cả clickbank người ta cũng ghét. con đường làm ăn giao lưu với quốc tế ngày càng bị thu hẹp cũng bởi chính dân mình.

ha xuan tung thích bài này.
  16. Phi Phan

Phi Phan

Cống hiến:
    57
    Nếu ai đó nói cam kết rằng bạn tham gia khóa học nào đó mà kiếm được ABC thì chỉ là lời dối trá thôi. Nhưng củng không có nghĩa là người này không tốt, Tất cả phụ thuộc vào thái độ, hành vi và sự kiên trì bản thân cả thôi.

17. Ducnn1992

Ducnn1992 Đức Ngơ Ngác Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    1,806
    mình ko biết sao nhưng cứ thằng nào cam kết học xong xxxx$/ tháng là mình cho next hết nhé, xác định học để lấy tư duy ,rồi từ đó phát triển sáng tạo thêm mới đạt được thành công,

trumangothard and Phí Anh Dũng like this.
  18. conghanh1992

conghanh1992 ♥♥♥

Cống hiến:
    253
    Đôi lúc mình tự hỏi nếu kết quả mà thành công như lời mời gọi của các bác ấy thì sao họ ko tự làm, hoặc lập team làm, chắc chắn thu nhập sẽ cao hơn nhiều so với đi dạy.
    Mình tham gia mmo từ 2010, cũng đã từng làm SEO rồi, nhưng đứt quãng giữa đường nên ko gọi là già dặn kinh nghiệm lắm, chỉ dừng lại ở mức độ am hiểu một chút thôi. (mọi người có thể thấy nick mình đk khá lâu r, nhưng mà mới hoạt động lại chưa đầy 1 tháng, vì mình mới quyết định nghỉ việc để đầu tư nghiêm túc lại vào mmo). Và thú thật khi làm lại mmo thì có lẽ mình chỉ tin mỗi bác Thế Khương nên mới đăng ký lại khóa học của bác ấy :D. Căn bản vì mình cảm giác đọc bài của bác Thế Khương ko quá phô trương, không kiểu dụ dỗ gà mờ. Còn ở ngoài, các bác khác cứ bán khóa học có 100-200$ mà kiếm vài k vài chục k này nọ mình thực sự ko ham lắm, tiêu đề phô trương mang tính chất mời gọi kiểu đấy làm mình cảm giác nghi ngờ về chất lượng của khóa học.
    Nhưng về cơ bản, làm mmo đòi hỏi tính kiên trì, ham tìm tòi, học hỏi, thêm chút sáng tạo và một chút may mắn, những cái đó thì tự các bạn giúp các bạn chứ ko ai có thể dạy cho bạn những thứ đó được, Thế Khương hay bất kỳ ai cũng vậy, họ sẽ cho bạn cái cần câu, cho bạn mồi (cài này tùy thầy sẽ cho bạn hàng ngon hay dở =)) ) và hướng dẫn bạn cách câu cá, còn việc câu cá là của các bạn. Bạn có những điều đó thì dù có lên BHW xem các tut free của người ta rồi đầu tư thời gian công sức vào rồi cũng sẽ có tiền, nói rộng ra thì với những đức tính như vậy thì dù bạn có ra ngoài làm thì bạn cũng sẽ thành công.

19. trananhtuanqb

trananhtuanqb ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    341
    Thật vậy hả bạn?

20. trananhtuanqb

trananhtuanqb ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    341
    Người Việt rất "khôn ranh", nếu mà "khôn ngoan" thì đã khác nhiều rồi

Phí Anh Dũng thích bài này.