1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Nhờ trợ giúp Mình muốn nâng cấp tài khoản để học về T-spring và tất cả hình thức MMO

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi nicolenicole611, 5/8/18.

1. nicolenicole611

nicolenicole611 Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Chào The Khuong Team, 1 năm trước mình có đăng ký thành viên để tìm hiểu Product Launch.
    Giờ mình muốn nâng cấp thành thành viên VIP và học hỏi hết tất cả cách MMO.
    Mong được team hướng dẫn cách đăng ký ạ.

2. Việt Đức

Việt Đức Admin Hỗ trợ viên Hỗ trợ Teespring

Cống hiến:
    3,755
  3. nicolenicole611

Cống hiến:
    0
    Cảm ơn Việt Đức đã hỗ trợ mình.
    Cho mình hỏi thêm là mình đặt Special 2.0 rồi thì mình được truy cập và học các kiến thức của T-spring, Niche site trong diễn đàn Vietmmo.club này không ạ?
    Mình đọc giới thiệu về Special 2.0 nhưng chưa hiểu rõ ạ.
    Mong bạn giải đáp thêm.

4. htantruc

htantruc »» Only T «« Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    166
    Hiện tại thì Special 1.0 đã dừng nhé bạn, Special 2.0 sẽ hoạt động riêng biệt với diễn đàn này, và khi hoàn thành mua Special 2.0 bạn sẽ được hỗ trợ với 1 cộng đồng khác và những kiến thức khác nhé.

nicolenicole611 thích bài này.
  5. nicolenicole611

Cống hiến:
    0
    Ah, mình hiểu rồi ạ. Vậy trên diễn đàn mới là có hỗ trợ đầy đủ mọi kiến thức về Niche site, T-spring, Affiliate,... tất tần tật đúng không ạ? Nếu vậy đặt mua Special 2.0 sớm ạ?

6. htantruc

htantruc »» Only T «« Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    166
    Tham gia special 2.0 bạn sẽ được hỗ trợ đầy đủ kiến thức tập trung vào DIGITAL MARKETING bao gồm các nền tảng bạn nhắc đến và nhiều hơn nữa. Bạn cũng được cung cấp tài liệu cứng về MMO để hiểu rõ hơn. Khi bạn đặt mua và thanh toán xong sẽ được gửi link tham gia cộng đồng và link telegram để nhận thông tin nhé.

7. nicolenicole611

Cống hiến:
    0
    Vô cùng cảm tạ giải đáp của bạn. Bây giờ mình đã hiểu. Mình sẽ đặt mua Special 2.0

8. nicolenicole611

Cống hiến:
    0
    ah, chào bạn again.
    Theo hướng dẫn của bạn, mình đã đặt mua Special 2.0 và mình có vào Up Community để học hỏi mọi người
    Nhưng mình thấy trong Up và Telegram chưa có nhiều nội dung hay và chi tiết như Vietmmo.club
    Mình cũng chưa nhận được sách và áo của Special 2.0
    Trong thời gian chờ đợi này mình muốn học hỏi kiến thức từ diễn đàn Vietmmo.club.
    Năm ngoái mình đăng ký thành viên ở gói thấp nhất chỉ để học về PL, mình nhớ có gói cao hơn để truy cập vào các nền tảng MMO khác trên diễn đàn này gồm : Blog, Authorite site, T-Spring,...giờ mình muốn nâng cấp thành viên của diễn đàn Vietmmo này để mình học hết tất cả các kiến thức ạ.
    Tại mình bị giới hạn truy cập, có một số phần ghi là "nội dung riêng tư", hoặc là "bạn không thể truy cập vào khu vực này" nên mình mong muốn được admin và các bạn hỗ trợ mình ạ.
    Đa tạ team mình nhiều nhiều ^^