1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Làm MMO thì người mua là ai ?

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi manhj2015, 14/2/16.

1. manhj2015

manhj2015 Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Mình là người mới khi đọc các hướng dẫn trên diễn đàn thì mình thấy Admin có viết kiếm tiền với Clickbank , Amazon là các trang wep nước ngoài. Vậy cách kiếm tiền đó nói chuyện bằng tiếng anh phải không và người mua là những ai
    Mình đọc hầu hết các bài mà mình còn vướn mắc ở chỗ đó mong các bạn chỉ bảo thêm
    Tks

2. Trang Đinh

Trang Đinh Admin Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,082
    Bạn vẫn chưa hiểu hình thức Affiliate Marketing mà Admin Kiemtiencenter.com nói đến qua việc kiếm tiền với Clickbank và Amazon.
    Đọc bài này để giải quyết dc thắc mắc của bạn http://kiemtiencenter.com/cach-kiem-tien-tai-nha-voi-affiliate/

3. kidpibtid

kidpibtid Thành viên mới

Cống hiến:
    2
    nó là bên thứ 3, giữa người muốn bán đồ nhưng không làm marketing, mà tìm ở nơi thứ 3 để tìm ra người làm mảng này....

4. Tuấn Minh

Tuấn Minh ♥♥

Cống hiến:
    28
    thứ nhất bạn nên đặt tên bài viết cụ thể hơn (Thắc mắc về clickbank, xin hỏi về cách kiếm tiền với amazon , ... )
    thứ hai mình thấy bạn hỏi vậy chứng tỏ bạn vẫn chưa chịu đọc kỹ rồi , ban nên tiếp tục tìm hiểu thêm .

5. pvChien

pvChien Độc Cô Cầu Bại

Cống hiến:
    1,747
    Thường thì những người mua hàng ở Mỹ, Anh, Úc nói chung là hầu hết là ở những nước nói tiếng Anh.
    Ở Việt Nam cũng có 1 số nền tảng để bạn làm và khách hàng là người Việt