1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Nhờ trợ giúp không biết đã cài đặt WordPress cho trang wed chưa?

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Trần Thị Thuận, 24/6/17.

1. Trần Thị Thuận

Trần Thị Thuận Thành viên mới

Cống hiến:
    2
    nhờ cả ae giúp với ạ, tình hình là mấy hôm trước mình đã mua gói hosting hoàn tiền 100% của Godaddy và được miễn phí 1 domain (mình đã đặt tên rồi) hôm nay lần theo tài liệu của Thế Khương để làm wed những bước cơ bản nhưng mình đang không biết là mình đã cài được WordPress chưa? và bên Godaddy đợt trước có gửi cho mình thông báo với nội dụng là
    :Miền của bạn đã được liên kết với một tài khoản khác hoặc chưa được đăng ký với chúng tôi. Bạn phải cập nhật thủ công DNS của miền để trỏ tới máy chủ tên miền lưu trữ của chúng tôi.
    mình không hiểu, mong mọi người giúp đỡ

2. htantruc

htantruc »» Only T «« Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    165
    Bạn làm theo hướng dẫn được đến bước nào rồi? Tên miền bạn đặt có được thông báo thành công chưa?

3. Lê Phước Lợi

Lê Phước Lợi ### Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,227
    bạn làm đến bước nào trong hướng dẫn rồi, bạn phải nói cụ thể chứ nói vậy bọn mình k biết đâu mà lần cả. bạn truy cập tên miền của bạn xem nó báo ntn

4. Trần Thị Thuận

Trần Thị Thuận Thành viên mới

Cống hiến:
    2
    cảm ơn mọi người, mình hôm trước có nhắn tin cho cái em đăng ký mua hosting hộ mình là hỏi em trong quá trình đăng ký đã cài WordPress hộ mình chưa thì em ấy bảo chưa. thế là mình mày mò cài rồi.