1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ [Hỏi về Tee] Tính bán những áo có sẵn mà bán chạy.

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi thichkinhdoanh, 20/5/16.

1. thichkinhdoanh

thichkinhdoanh Thành viên mới

Cống hiến:
    10
    Em muốn bán áo mà chỉ lấy áo có sẵn của ng khác để chạy facebook ads thì có ổn không mọi người? Nếu làm thế thì vấn đề tiền nong tính thế nào, và nên chọn bán ở trang nào thì tốt nhất ạ?
    Em cảm ơn.

Pham Minh Tam thích bài này.
  2. Thế Khương

Thế Khương Admin Hỗ trợ viên KIEMTIENCENTER.COM

Cống hiến:
    14,642
  3. thichkinhdoanh

thichkinhdoanh Thành viên mới

Cống hiến:
    10
    ""E. Tại sao mình bỏ Sunfrogshirt để đến với Teespring và Viralstyle ?Thứ nhất : Tuy mình không biết design nhưng mình có thể thuê, giá design không đáng bao nhiêu so với số tiền chạy ads hoặc số tiền lời cả, nên đầu tư 1 design đúng ý của mình và đẹp khiến mình cảm thấy thích thú và tâm huyết hơn khi quảng bá chiến dịch.Thứ hai : Tuy rằng ở Sunfrog có tính năng chỉ cần bán 1 áo cũng có tiền, tuy nhiên mình cảm thấy rằng nếu có 1 áo bán được thì cũng sẽ có nhiều người thích áo đó, chủ yếu là target, nhắm khách hàng để chạy quảng cáo như thế nào thôi, với lại ở Teespring bây giờ cũng đã hạ xuống bán được 3 áo cũng đã có tiền rồi.Thứ ba : Mình không thích cách tính cookie của Sunfrogshirts, với cách tính cookie này, Sunfrog có thể gian lận bất cứ sale nào của mình bằng cách gắn một ID của affiliate khác vào sale được tạo ra, cũng như Sunfrog hỗ trợ khách hàng thì sale đó lại tính cho Sunfrog, mình hoàn toàn không thích cách làm việc này của họ.Thứ tư : Mình nhận được quá nhiều điều phàn nàn từ khách hàng : Đây là một lý do khiến cho mình chán Sunfrog, tuy rằng Sunfrog phục vụ hết các công việc hỗ trợ, sản xuất áo và giao đến khách hàng, nhưng khi thấy quá nhiều khách hàng phàn nàn trên Fanpage của mình, có khi nói mình lừa đảo thế này thế kia thì chỉ riêng lý do này thôi thì mình cũng không muốn tiếp tục rồiThứ năm : Sunfrogshirts chăm sóc khách hàng không được tốt : Thay vì xóa hết các comment có feedback xấu, không nhận được hàng, ship sai địa điểm,…trên Fanpage của họ thì Sunfrogshirts nên giải quyết cụ thể đối với từng khách hàng thì tốt hơn.""

Nghe mấy lý do của bạn đưa ra này, Có lẽ vẫn nên chọn teesprig thì vẫn hơn.
    Cho mình hỏi một chút là giữa ví webmoney và thẻ Payoneer thì nên dùng cái nào tiện lợi hơn ạ? Ví webmoney có thể rút tiền về tài khoản USD ở ngân hàng như thẻ payoneer đc không?

Nguyễn Anh Tú and Tuan Lai like this.
  4. bachtruong1983

bachtruong1983 Thành viên mới

Cống hiến:
    3
    Bài viết rất hay

5. Tuan Lai

Tuan Lai ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    147
    Cảm ơn kinh nghiệm của bạn.

6. Hoàng Vĩnh