1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Thảo luận Giúp về truy cập website của mình

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi dvminh1289, 1/12/17.

1. dvminh1289

dvminh1289 Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Mọi người ơi giúp mình vấn đề này với. Hiện tại mình hok thể tìm ra nguyên nhân là do đâu mà máy tính của mình, thử qua tất cả các trình duyệt web nhưng vẫn không truy cập được vào website của mình.

Từ trang quản trị wordpress, đến website, rồi đến cPanel,... vẫn không vào được. Mình dùng cả 2 tên miền chung 1 Hosting. Điều đặc biệt là tất cả các trang web khác đều vào được và rất nhanh. Kết nối mạng bình thường.

Lạ hơn là khi ra ngoài quán Internet thì lại truy cập được bình thường không vấn đề gì hết. Chỉ có máy tính mình là không truy cập vào website mình được thôi. Kiểm tra dung lượng máy chủ vẫn còn nhiều, băng thông ko giới hạn và nói về lượng truy cập web thì không cao nên ko thể bị nghẽn mạng được.

Có lúc vào được trang quảng trị wordpress mà nó nhanh được chừng 5 phút sau thì lại chậm như rùa load trang 15 -20p. xong sau đó lại ko vào được nữa. không hiểu là bị gì.

Ai có kinh nghiệm làm ơn hướng dẫn giúp mình.>:)>:)>:)

2. dvminh1289

Cống hiến:
    0
    mình không biết để tiền tố trợ giúp. Giờ tìm chổ sửa bài viết hoặc xóa bài viết để viết lại thêm tiền tố củng không dc luôn. hix mn thông cảm nhe, rút kinh nghiệm lần tới

3. Hoàng Gà

Hoàng Gà ♥♥

Cống hiến:
    9
    Thử clear cache đi bạn

dvminh1289 thích bài này.
  4. dvminh1289

Cống hiến:
    0
    Cảm ơn bạn mình thử rồi vẩn không được ak

5. Huy Nguyen