1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Nhờ trợ giúp Dịch vụ email marketing nào tốt.

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Trọng Nghĩa, 27/9/17.

1. Trọng Nghĩa

Trọng Nghĩa ♥♥

Cống hiến:
    359
    Mọi người ơi cho em hỏi là dịch vụ email marketing online nào tốt mà giá cả phải chăng ạ. Chứ getresponse mắc quá gói 5k email tới 45$/th. AI biết dịch vụ nào tốt mà giá mềm hơn chỉ cho em với.
    Cảm ơn mọi người

2. Đoàn Huỳnh Kỷ

Đoàn Huỳnh Kỷ ♥♥

Cống hiến:
    76
    Nếu bạn đã có Hosting và dotmain thì nên dùng Sendy, cái này có bản null đó bạn. Nếu nhu cầu gửi ít thì dùng Sparkpost được miễn phí 750k email/ngày. Còn không thì dùng elasticemail.com

Ghi chú: hosting Godady không cài Sendy được nhé, mình có Hosting Godady không cài được phải bỏ

3. Trọng Nghĩa

Trọng Nghĩa ♥♥

Cống hiến:
    359
    Không có host có xài được sparkpost không bạn.

4. Đoàn Huỳnh Kỷ

Đoàn Huỳnh Kỷ ♥♥

Cống hiến:
    76
    Không có Host thì dùng Mailchimp, elasticemail.com. Nhưng tỷ lệ vào Tag promotion hay Spam cao gần 100%. Không có Host tốt nhất dùng getresponse để gửi mail vào inbox. Thay vì bạn dùng etresponse thì mua 1 gói host Stable có lợi hơn vừa có website, có landing Page, vừa dùng để gửi Email marketing. Tính xem cái nào lợi hơn. Mua host nhớ tìm mã giảm giá trọn đời

Chỉnh sửa cuối: 27/9/17
  5. Lê Phước Lợi

Lê Phước Lợi ### Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,227
    mục đích bạn dùng email làm gì ? nếu chỉ để gửi thư k sử dụng link aff thì xài mailchimp ,