1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Thảo luận Dùng chung thrivethemes.

Thảo luận trong 'Chém gió - Tản mạn' bắt đầu bởi Hùng Bùi, 6/6/18.

1. Hùng Bùi

Hùng Bùi BXH

Cống hiến:
    783
    Hey mọi người, cũng đã khá lâu rồi mình chưa đăng bài viết nào trên diễn đàn sau vụ chia sẽ tài khoản edumall,... Do bận cân bằng giữa việc học và làm một số dự án nhỏ ở việt nam và nước ngoài (tất nhiên là về affiliate marketing).

Mình thấy mọi người (đặc biệt là người mới) vẫn còn đang loay hoanh xây dựng website mà chưa tìm được theme phù hợp hoặc có theme rồi nhưng muốn thực hiện vài chiến dịch email marketing nhưng không có plugin hỗ trợ nên mình mới quyết định đăng tus này.

Hiện giờ thrivethemes đã đổi chính sách membership nhưng chỉ active được 25 site với tài khoản thường ( Giá khoảng 5tr / năm ) , và 50 site cho tài khoản Agency ( Giá khoảng 11tr / năm ). Và cái giá cũng khá chát so với thu nhập của nhiều bạn đang chập chững mới bước vào còn đường kiếm tiền online.

Trước đây ở thời điểm 2015 thì mình có mua 1 license key unlimited và vẫn được áp dụng với chính sách cũ active thoải mái :P. Mình sẽ dành tặng cho 20 bạn với giá rất rẻ . 300k/1site, 500k/2site full themes and plugins và dùng vĩnh viễn trừ khi mình không gia hạn nữa thì thôi =)) mà chắc không có đâu. Bạn nào có nhu cầu thì nhắn tin trực tiếp với mình trên diễn đàn.

Sau khi đủ 20 bạn mình sẽ không chia sẻ nữa để tránh trường hợp khóa key và cũng dễ dàng hỗ trợ các bạn hơn.

2. Hùng Bùi

Hùng Bùi BXH

Cống hiến:
    783
    Đã có 5 bạn xài chung key rồi nhé :) Khi nào đủ số lượng mình đóng topic!