1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Thảo luận Có nên học DROPSHIPPING của anh Lê Huy

Thảo luận trong 'Chém gió - Tản mạn' bắt đầu bởi tanduy, 6/5/16.

1. tanduy

tanduy

Cống hiến:
    324
  2. Huy Nguyen

Huy Nguyen (฿_฿) Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    6,543
    Cái này gần giống như cách làm đã được bạn freebiesna chia sẻ tại đây : http://vietmmo.club/threads/dropshipping-voi-listia-khong-von-khong-rui-ro-khong-quang-cao.5342/
    Bạn thực hành theo cách bạn này hướng dẫn là đủ rồi, cần gì đăng ký học chi cho tốn tiền :3

Chỉnh sửa cuối: 7/5/16
  3. Chí Nguyện

Chí Nguyện Tien, ta them tien $_$

Cống hiến:
    338
    cuongle thích bài này.
  4. hoangbo93

hoangbo93 ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    520
    Theo mình thì bạn nên học, học có cái giá của nó :) Góp ý chân thành

cuongle thích bài này.
  5. freebiesna

freebiesna

Cống hiến:
    433
    Thực chất là kiến thức khóa học cũng chả có gì cả.tl chỗ nào cũng như nhau thôi, quan trọng là live support cho bạn, bạn cảm thấy có 1 ng bên cạnh full support có đáng giá hay ko thì do qd của mỗi người. Quan điểm của mình: nên học. Bỏ tiền ra mới chịu học. Topic mình chia sẻ free, đăng kí thì đông nhưng chả ai chịu làm, chưa làm a đã hỏi đến z mẹ nó rồi. Lần sau mình cũng sẽ không share free như thế này mà bán hẳn 1 khoá support cho ai cần

6. Bá Duy

Bá Duy ♥♥

Cống hiến:
    16
    Kiến thức khóa học không có gì quá đặc biệt, trong forum này nếu tìm hiểu kỹ cũng khá đủ rồi.
    Phần dropshipping chủ yếu hướng dẫn lấy nguồn hàng từ Aliexpress để ăn chênh lệch phí ship. Mình cảm nhận bọn UK nó cũng không tin tưởng hàng Trung Quốc mấy nên cũng còn tùy duyên nữa (có người bán tốt, có người cũng chỉ lèo tèo vài sale)
    Riêng mình thấy anh Lê Huy support khá nhiệt tình.

cuongle thích bài này.
  7. Ben Ben

Ben Ben ♥Monster♥

Cống hiến:
    228
    Có thể tự học mà không cần súp ---> khỏi học :v --> tốn time tìm hiểu hơn
    Có xiền + cần súp để hỏi khi cần ---> học :v ---> có người hỏi đỡ tốn time

8. ngochai156

ngochai156

Cống hiến:
    950
    vote tự học ! cần hỏi gì bác nên diễn đàn này, trên này nhiều cao thủ lắm

9. Tống Quang Long

Tống Quang Long

Cống hiến:
    16
    tự học cho đỡ tốn tiền @@

10. Narutozas

Narutozas ♥♥

Cống hiến:
    229
    Tự tìm hiểu mới thấm c ạ :D

11. codedao

codedao

Cống hiến:
    17
    Nếu bạn có thể tự học đc thì nên tự học còn nếu lười thì nên bỏ tiền ra đi học vì khi mất tiền học bạn sẽ có động lực hơn :D

12. Phạm Sơn Tùng

Phạm Sơn Tùng ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    198
    Chuẩn anh ạ, mật tịch của a quý báu thế mà nhiều người ko biết quý.

13. Phung Nguyen

Phung Nguyen Thành viên mới

Cống hiến:
    1
    Tự học đi bác ơi . Amazon FBA mới cần chứ dropshipping thì tự học cũng khối sell.

14. tuila_diep

tuila_diep

Cống hiến:
    15
    dropshipping thì tự đọc tài liệu là cung ổn chủ yếu là thực hành làm nhiều

15. Tung12211

Tung12211 ♥♥

Cống hiến:
    94
    nen hoc neu co dk de tk thoi gian va cong suc

16. tuan anh

tuan anh Unlimited Power

Cống hiến:
    457
    Tự thực hành cũng được nhưng cách nhanh nhất là học từ người đã thành công.Nó tiết kiệm thời gian cho bạn rất nhiều :)
    Còn lựa chọn là ở bạn

T.Thuong thích bài này.
  17. T.Thuong

T.Thuong Thành viên mới

Cống hiến:
    8
    DROPSHIPPING
    Cái này mình cũng đã thử rồi...lần đầu làm cũng bán được 1,2 cái nhưng lỗ...vì có nhiều vấn đề thực sự TỰ HỌC cũng khó giải quyết được 1 cách nhanh chóng bằng cách đi học những người từng có kinh nghiệm và đã thành công. Có rất nhiều thứ linh tinh sẽ dẫn đến việc mình sẽ lỗ...nhưng những người bán thành công họ sẽ giúp bạn giải quyết những vấn đề đó...CÁI ĐÓ MỚI CHÍNH LÀ CÁI GIÁ BẠN PHẢI TRẢ CHO KHÓA HỌC.
    Vậy theo mình: Bạn nên tự tìm hiểu trước...thử làm hết tất cả các bước...va chạm từng chút 1...rồi cuối cùng bạn sẽ rút ra được CÁI GÌ BẠN THẬT SỰ CẦN HỌC ĐỂ GIẢI QUYẾT VẤN ĐỀ BẠN GẶP PHẢI. - (CHỨ KHÔNG PHẢI ĐI HỌC GIỐNG NHƯ HỌC LỚP 1 ABC THÌ CHẮC LÀ TỐN TIỀN THẬT).
    - Sau khi biết mình cần học gì thì bạn đã biết cách tìm THẦY. Khi bạn hỏi người bạn dự định chọn làm Sư Phụ, tất cả các vấn đề bạn gặp phải hay thắc mắc...nếu người đó biết được cách giải quyết và thể hiện được cách giải quyết và cách họ trao cho bạn kinh nghiệm, sự hổ trợ thì còn chần chờ gì nửa CON ĐƯỜNG THÀNH CÔNG ĐANG NẰM TRƯỚC MẮT BẠN --> KẾT LUẬN --> BẠN NÊN CHỌN NGƯỜI ĐÓ LÀM SƯ PHỤ.
    - Theo mình tìm hiểu thì các khóa học của bạn LÊ HUY đáng đồng tiền bác gạo --> Bạn có thể học. (Mình đang bận tập trung vào làm t-shirt...nhưng chắc sẽ làm 1 khóa với LÊ HUY)...hihi...đó là theo quan điểm cá nhân. Không có đồng tiền nào mất mà không học được gì...chẳng qua là có chịu học không mà thôi...kể cả khi mình bị lừa...

Hi vọng với chia sẽ này các bạn cũng có thể tìm ra được cách để tìm cho mình 1 cộng sự, 1 người thầy hoặc 1 người hổ trợ tốt nhất cho mình.

18. Phung Nguyen

Phung Nguyen Thành viên mới

Cống hiến:
    1
    Không có ý chê nhưng khóa học của anh Huy không chất lượng mình thấy mình tự học còn hơn những học viên trong đó . Mình có ông anh cùng làm dropship cùng nghiên cứu với mình ổng đi học 1 khóa của anh Huy nhưng toàn học mấy kiến thức bọn mình nghiên cứu được tự học được . Khuyến khích tự học ebay còn liên quan đến dropship nâng cao như Amazon , store riêng trên web thì rất đáng để học .8-)8-)8-)

minudo thích bài này.
  19. cuongle

cuongle ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    57
    Kiếm tiền là 1 chặng đường dài, nếu không có người support tận tình dễ nản lắm. Chẳng có gì dễ cả.

20. ThanhTungPro

ThanhTungPro Thành viên mới

Cống hiến:
    1
    cứ học google trước bạn nhé,khi nào bế tắc thì nên đi học