1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Có 3 Câu hỏi, liên quan SEO và domain

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi VõVân, 23/12/17.

1. VõVân

VõVân Thành viên mới

Cống hiến:
    4
    Em có mua hosting hoàn tiền, được tăng domain.
    1/ Vậy domain đó chỉ đc sài 1 tháng thôi hay sao? làm cho 1 sp rồi hết 1 tháng thì domain hết hạn thì sp của em cũng biến mất luôn hả? Nó có tự gia hạn rồi tự trừ cô paypal của em không?
    2/ Em SEo lên Top đc rồi, thì nó nằm đó luôn hay phải liên tục seo để nó được giữ vững? Vậy sau này khi làm sp khác em lơ nó đi, thì nó k đứng top nữa, vậy làm có chuyện thu nhập thụ động, có sales tự động được? Hay là do làm Authority Site nên SEO cho trang chính nên trang con đc hiển thị
    3/ Sao em thấy 2 bài đăng y chang nhau của 2 afiliate khác nhau cùng đều lên Top, ( Chắc chắn có 1 người copy), bài post copy như vậy cũng đc lên Top đc hả? ( Vì đâu đâu em cũng nghe phải chú trong nội dung thì Gg mới cho lên)?

2. huyetbang113

huyetbang113 ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    285
    1. Domain của e xài được 1 năm, nó sẽ tự gia hạn e phải vào trong cpnel của host để tắt đi nếu không muốn bị trừ tiền.
    2. Làm PL thường thì sản phẩm đó chỉ hot trong 1 thời gian ngắn nên e SEO giữ cho nó thêm vài ngày sau khi lauch thì thôi khỏi mất công nữa.
    3. Cái này chờ cao nhân chỉ giáo thêm a cũng chịu :3

huynguyenmmo and VõVân like this.
  3. VõVân

VõVân Thành viên mới

Cống hiến:
    4
    Em có tin nhắn từ Godady là, You have 18 days remaining n your freetrial of Gocentral Website builder, Vậy là sao hả anh?

Chỉnh sửa cuối: 25/12/17