1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Cho mình hỏi có nên bán sản phẩm cho vendor chưa bán được sản phẩm nào

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Nguyễn Sơn, 19/12/15.

1. Nguyễn Sơn

Nguyễn Sơn Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Cho mình hỏi ý kiến mình nhận được một link của một vendor. mình kiểm tra thì thấy vendor đó chưa bán được sản phẩm nào mình có đọc sách thấy nói là không lên. nhưng vẫn muôn hỏi lại ý kiến của mọi người xem sao

2. ngocptit

ngocptit Mod Số 1 Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    6,855
    Không nhé - nhưng vẫn có ngoại lệ ( mới làm thì ko làm nhé )

3. pvChien

pvChien Độc Cô Cầu Bại

Cống hiến:
    1,747
    Một khi vendor từng bán các sản phẩm trước mà không mà nào mua thì sản phẩm hiện tại cũng thế. Còn vendor chưa đăng bán sản phẩm nào thì bạn lên google tìm hiểu vendor đó, đặc biệt là facebook để xem vendor đó thế nào. Mình làm cho 1 vendor chưa bán sản phẩm nào nhưng lên face thấy nhiều người chờ đợi ngày ra mắt sản phẩm của vendor đó nên mình mới làm

4. Duy Khương

Duy Khương ♥♥♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    1,761
    Ko làm nhé

5. Nguyễn Sơn

Nguyễn Sơn Thành viên mới

Cống hiến:
    0
    Bạn kiểm tra hộ mình xem vendor Sid Aslam này xem thế nào hộ mình được không

6. pvChien

pvChien Độc Cô Cầu Bại

Cống hiến:
    1,747
    Là 1 vendor chả có tên tuổi gì bạn à? blog riêng không có. Vendor này bạn ko nên làm, mấy vendor này xin link cực dễ vì pro chả ai ngó tới, nó chỉ cho newbie thôi

7. Boylonton

Boylonton Thành viên mới

Cống hiến:
    4
    Mình cũng đang xin link, mà các vendor ngon chắc khó lòng cho 1 newbie như bọn mình,xin thử mấy người rồi mà chưa có hồi âm :(