1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ Cần giúp đỡ kiếm tiền với Product Launch từ A đến Z

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Nguyễn Hoàng Tuân, 8/5/16.

1. Nguyễn Hoàng Tuân

Nguyễn Hoàng Tuân Thành viên mới

Cống hiến:
    1
    Chào các thành viên của gia đình Vietmmo, mình là Newbie và qua những bài viết của diễn đàn mình chưa nắm được cách kiếm tiền từ đầu đến khi kiếm ra tiền từ Product Laungh, các bạn có thể viết một Topic cụ thể để giúp đỡ Newbie với được không ạ. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Mình Nạ Tú thích bài này.
  2. hoangnguyen1811

hoangnguyen1811 ♥♥♥

Cống hiến:
    76
    Thực hành, thực hành, thực hành thôi bạn ơi, có series hướng dẫn chi tiết r đó. Mình cũng đang thực hành, khó thì khó thật vì nó liên quan đến làm website. Sản phẩm đầu mình cũng đang làm lấy kinh nghiệm, xin được sản phẩm nào là chiến thôi.
    http://vietmmo.club/threads/huong-dan-bat-dau-thuc-hanh-voi-teambuildvn-group-1.38/

HHHPPP2016 thích bài này.
  3. Dương Hoàng Phúc

Dương Hoàng Phúc PMP Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    2,217
    Có series hướng dẫn rất chi tiết của ad Thế Khương mà b :3
    Chỉ cần đocj và thực hành theo là ổn rồi b :D tất nhiên vẫn phải mò mẫm tìm tòi thêm kiến thức nhá :D

4. Việt Đức

Việt Đức Admin Hỗ trợ viên Hỗ trợ Teespring

Cống hiến:
    3,755
    nói nôm na cho bạn dễ hiểu là mình mang sản phẩm của người khác đi bán rồi nhận đươc tiền hoa hồng từ người bán , giống như những người tiếp thị sản phẩm mà bạn gặp trong cuộc sống hàng ngày. Nhưng hoa hồng khi làm Product Launch rất là cao , bình thương là 50-75% giá sản phẩm .
    còn chi tiết cách làm , cách chọn sản phẩm , rồi làm sao để tiếp cận với người mua , làm sao để bán được thì bạn đọc và thực hành theo seri của Admin thì sẽ dần dần hiểu ra nữa .
    http://vietmmo.club/threads/huong-dan-bat-dau-thuc-hanh-voi-teambuildvn-group-1.38/

5. Mình Nạ Tú

Mình Nạ Tú -Viết Nhanh Chuẩn Rẻ- Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    959
    2 điều mà có thể anh sẽ muốn làm:
    1- Đọc và làm hết toàn bộ cái link bên trên mà tất cả mọi người post đấy ạ. Nó dài lắm ạ.
    2- Tìm hiểu thêm về thế giới SEO :")).
    Chúc anh có một tối tốt lành!

6. Lê Phước Lợi

Lê Phước Lợi ### Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    5,227
    1. về topic thì trong tài liệu ad đã có viết cụ thể rồi, bạn đọc và thực hành theo thôi. chỉ có thực hành, bắt tay vào việc mới giỏi lên thôi nhé. đọc đến đâu làm đến đó.

7. Hải Anh Nguyễn

Hải Anh Nguyễn Super Writer

Cống hiến:
    753
    làm lần đầu ai cũng lúng túng, làm chậm và thậm chí có những cái đọc mãi ko hiểu, nhưng bạn cứ làm đi nhé. cái gì ko biết thì post lên mọi ng sẽ giải quyết giúp bạn.
    đọc ebook và thực hành nhé!

8. Nguyễn Văn Vinh

Nguyễn Văn Vinh ♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    64
    Nguyễn Hoàng Tuân thích bài này.
  9. ngocptit

ngocptit Mod Số 1 Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    6,855
    Tài liệu như vậy mà bạn bảo chưa cụ thể hả

10. Vũ Văn Toại

Vũ Văn Toại ♥♥

Cống hiến:
    21
    Suy nghĩ cũng như mình lúc vào, cứ nghĩ có người cầm tay chỉ việc :D. Thực hành thôi bạn ơi.

11. hoangdinh

hoangdinh

Cống hiến:
    34
    chịu khó đọc tài liệu và thực hành thôi bạn àh, mình cũng mới vào team và đang trong giai đoạn đọc tài liệu

12. HHHPPP2016

HHHPPP2016

Cống hiến:
    14
    Bạn xem seri bài viết đó và làm, khó chỗ nào thì hỏi chỗ đấy thui! Mình cũng là newbie, thấy khó thật nhưng chịu khó làm nó hiểu dần ra thui ma. Good luck

13. Huy Nguyen

Huy Nguyen (฿_฿) Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    6,543
    Bạn đọc 3 cuốn ebook đã share ở phần hướng dẫn thực hành. Kết hợp với đọc series bài viết hướng dẫn thực hành mới nhất tại đây: http://vietmmo.club/threads/thong-bao-ve-series-huong-dan-product-launch-moi.1584/
    Bạn chịu khó tự thực hành, gặp chỗ nào không hiểu thì post lên diễn đàn. Mọi người sẽ giúp bạn :)

14. Mr.Dac

Mr.Dac Thành viên mới

Cống hiến:
    654
    Chuẩn rồi, thực hành thôi bạn, mình làm mới vỡ ra nhiều