1. Thành viên Vietmmo chuyển sang hoạt động tại Up Community theo thông báo mới nhất tại đây

Tắt thông báo

Đã hỗ trợ 1 Số câu hỏi về thị trường bán áo !

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi Hải Trần, 30/12/15.

1. Hải Trần

Hải Trần Thành viên mới

Cống hiến:
    2
    Hi cả nhà, e có 1 số thắc mắc mong được các cao thủ thông cho ạ:

- "Thị trường nát" e thấy nhiều ng hay gọi vậy, e không hiểu nát ở đây là nát "NICHE" mà quá nhiều người chạy rồi hay là nát "Platform" ( vd US là Teespring ? do dịch vụ trước giờ ko tốt lắm tích tụ dần ?) hay là cụ thể sao ạ vì thấy nhiều bro bảo cùng 1 thị trường các platform cho tỉ lệ Convertsion khác nhau ?

- Thị trường EU e thấy 2 trag nổi nhất là Teezily vs Fabrily (hoặc Teezily ), 2 trang này tính theo thời điểm hiện tại thì ưu nhược điểm ra sao ạ ?
    ..và hình như là Fabrily đã xác nhập chung với Teespring thành 1 - vậy khi ta bán thị trường EU thì ta nên bán luôn trên Teespring hay không?

..Nếu được xin các bro cho thêm 1 số cao kiến khi bán hàng ở US vs EU Thank

Mình Nạ Tú thích bài này.
  2. Thế Khương

Thế Khương Admin Hỗ trợ viên KIEMTIENCENTER.COM

Cống hiến:
    14,642
    - "thị trường nát" là những câu của những người ko bán được áo hay nói thế :3 thị trường vẫn ok và các seller vẫn bán ầm ầm, có điều seller ngày càng nhiều tầm 1-2 năm nữa sẽ khó ăn hơn. Còn platform không bao giờ nát, ví dụ chọn Teespring nhiều nhất vì Teespring uy tín nhất. Còn Sunfrogs hay teechip hay bị khách phàn nàn về việc ship.

- Fabrily nổi trội hơn nhé, lên Teespring bán luôn ko cần qua Fabrily nữa, Teespring đã hỗ trợ EU

3. pvChien

pvChien Độc Cô Cầu Bại

Cống hiến:
    1,747
    Cái gì rồi cũng sẽ bão hòa thôi a, haiza. Những người đi trước kinh nghiệm đầy mình, có hệ thống site hùng mạnh ( Author hay niche) thì họ vẫn ngon ăn, còn newbie thì càng khó hơn. Nhưng sẽ là quá muộn nếu chưa bắt đầu :3

Hải Trần and Lê Thành like this.
  4. Lê Thành

Lê Thành Thành viên mới

Cống hiến:
    4
    sếp có tính đường đi cho đội chúng ta 1 - 2 năm nữa chưa???

Mình Nạ Tú thích bài này.
  5. Mình Nạ Tú

Mình Nạ Tú -Viết Nhanh Chuẩn Rẻ- Hỗ trợ viên

Cống hiến:
    959
    Thị trường nát :")))))))) là câu do những thằng như em nói khi không bán đươc :")))
    P/s: Sếp vẫn liên tục update và lên kế hoạch phát triển cho vietmmo.club nhé anh :3

6. Duy Khương

Duy Khương ♥♥♥♥♥♥♥

Cống hiến:
    1,761
    :) Những cái này sẽ có trong chỗ Group Tee nhé, đây là nơi chúng ta hướng dẫn cơ bản cho các bạn chưa vào group :)